เสริมจมูกผู้ชายหมอไหนดีครับ

Maruko

สมาชิกโดดเด่น
อยากทำจมุกครับแต่ยังเลือกหมอไม่ได้ ส่วนตัวอย่างได้โด่งๆ แต่ไม่ตั้งโด่งมากแบบเห็นเป็นแท่งมาแต่ไกลอ่ะ
อยากได้โด่ง ที่ดูธรรมชาติหน่อย

1. หมอนก คลินิกแพทย์สมชาย
2. หมอสุชาติ อนุเสาวรีย์คลินิค
3. หมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี DRK Beauty Clinic

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคับ

D

DavidMinho

Guest
เห็นผู้ชายไปทำหมอสุชาติกันเยอะดีครับ..หมอแกทำโด่งๆเหมาะกับผู้ชายดีครับ

Benjy

ลองถามจากหลายคนที่ทำมานะตอนที่ทำก็อยากได้ธรรมชาติ แต่พอทำเส็ดนะ จะอยากได้โด่งๆ เราเองก็อยากได้โด่งอีกนิดเหมือนกัน เด๋วเก็บตังก่อน 555 เอาโด่งๆไปเลยสวยดี

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เชียร์หมอกลวัชร์ครับ

หากอยากได้โด่ง แต่แบบไม่สันเวอร์

เพราะหมอสุชาติตรงสันจะสูงนิดนึงครับ

ส่วนหมอนกเน้นธรรมชาติ ดูผลงานแล้วออกหน้าหวานๆมากกว่าครับ

Maruko

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้หาดูรีวิวไม่ค่อยมีด้วยเลยตัดสินใจยาก

freshnight

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้หาดูรีวิวไม่ค่อยมีด้วยเลยตัดสินใจยาก

หากเราตัดตัวเลือกหมอเหลือน้อยที่สุดแล้ว

แนะนำหลังจากนี้เข้าไปคุยกับหมอแต่ละคนครับ

ว่าเค้าแนะนำเราอย่างไร ทำให้เราได้มากน้อยแค่ไหน

คลิกกันลงตัว โอเคมั้ย อีกทั้งยังสามารถขอดูผลงานที่คลินิกประกอบกันไปด้วยครับ

บางทีรีวิว ก็เชื่อถือได้แค่ระดับหนึ่งครับ

Maruko

ขอบคุณครับ ตอนนี้ตัวเลือกเหลือ 2 หมอครับ ระหว่างหมอนกกับหมอกลวัชร์

ส่วนหมอสุชาติเคยไปปรึกษาละครับ ไปกับเพื่อนสองคน พนักงานบอกปรึกษาฟรี 10 นาที
ถ้าเกินกว่านี้ 1000 บาท ตอนแรกคิดว่าเข้าไปทีละคนแต่หมอเรียกเข้าไปพร้อมกันเลยครับ
เวลาปรึกษาจริงๆไม่ถึง 5 นาที ด้วยซ้ำ หมอแนะนำให้ทำครบชุด เสริม ตัดปีก แต่งปลาย 44000
ขอบผลงานหมอนะครับ แต่ไปครั้งแรกก็ไม่ประทับใจแล้วก็เลยขอบาย ตัดออกไป

ส่วนหมอนกอยากเข้าไปปรึกษาเหมือนกันคับแต่คิวยาวมาก รอนาน คลินิคเปิดกลางคืนด้วย

ส่วนหมอกลวัชร์เคยเข้าไปคุยแบบคร่าวๆว่าจะทำอะไรบ้าง ถามราคา ส่วนรายละเอียดว่าจะทำให้แบบไหนยังไม่ได้เข้าไปคุยคับ ว่าจะหาเวลาเข้าไปคุยอีกรอบ

D

DavidMinho

Guest
ขอให้เจอที่ถูกใจนะครับ อิอิ แล้วมารีวิวด้วยน้าาา

Maruko

ได้เลยครับ พอดีผมจะทำ จมูก คาง ปากบาง ทำเกือบทั้งหน้า 55555555

freshnight

ขอบคุณครับ ตอนนี้ตัวเลือกเหลือ 2 หมอครับ ระหว่างหมอนกกับหมอกลวัชร์

ส่วนหมอสุชาติเคยไปปรึกษาละครับ ไปกับเพื่อนสองคน พนักงานบอกปรึกษาฟรี 10 นาที
ถ้าเกินกว่านี้ 1000 บาท ตอนแรกคิดว่าเข้าไปทีละคนแต่หมอเรียกเข้าไปพร้อมกันเลยครับ
เวลาปรึกษาจริงๆไม่ถึง 5 นาที ด้วยซ้ำ หมอแนะนำให้ทำครบชุด เสริม ตัดปีก แต่งปลาย 44000
ขอบผลงานหมอนะครับ แต่ไปครั้งแรกก็ไม่ประทับใจแล้วก็เลยขอบาย ตัดออกไป

ส่วนหมอนกอยากเข้าไปปรึกษาเหมือนกันคับแต่คิวยาวมาก รอนาน คลินิคเปิดกลางคืนด้วย

ส่วนหมอกลวัชร์เคยเข้าไปคุยแบบคร่าวๆว่าจะทำอะไรบ้าง ถามราคา ส่วนรายละเอียดว่าจะทำให้แบบไหนยังไม่ได้เข้าไปคุยคับ ว่าจะหาเวลาเข้าไปคุยอีกรอบ

ดีแล้วครับ เห็นได้เลยว่า เราสามารถตัดสินใจตัดช้อย ได้ เมื่อเราได้คุยจริงๆ

ไม่ใช่จองคิว จ่ายตังค์ แล้วไปตะลึง เอาข้างหน้า แล้วใจตุ้มๆ ต่อมๆ

taesterclub

ดีแล้วครับ เห็นได้เลยว่า เราสามารถตัดสินใจตัดช้อย ได้ เมื่อเราได้คุยจริงๆ

ไม่ใช่จองคิว จ่ายตังค์ แล้วไปตะลึง เอาข้างหน้า แล้วใจตุ้มๆ ต่อมๆ

สมัยเต้ ก็ไม่ได้คุยนะครับซี ไปตุ้มๆต่อมๆ เอาข้างเหมือนกัน ฮ่าาาา

freshnight

สมัยเต้ ก็ไม่ได้คุยนะครับซี ไปตุ้มๆต่อมๆ เอาข้างเหมือนกัน ฮ่าาาา

อันนั้นมั่นใจ คือเหลือหมอเดียวในใจแล้วหรือปล่าว อิอิ

แต่ตอนนี้ก็หล่อเลยอ่ะ หน้าเปลี่ยน เรทติ้งคงทะยานแน่ๆ

taesterclub

อันนั้นมั่นใจ คือเหลือหมอเดียวในใจแล้วหรือปล่าว อิอิ

แต่ตอนนี้ก็หล่อเลยอ่ะ หน้าเปลี่ยน เรทติ้งคงทะยานแน่ๆ

ทะยานลงๆ อ่ะป่าวหว่าาาา อิอิ

Trex

สมาชิกใหม่
ปรึกษาหมอ สุชาติ ไม่ฟรีแล้วนะครับ ถ้าไม่ทำมีค่าใช้จ่าย 5 นาที 500 เล่นซะไปไม่ถูกเลยครับ

ด้านบน ด้านล่าง