กลับมารีวิวแล้ว! วิธีกำจัดไขมันที่ขาของพิพลอยเองค่ะ

poy.poypoy

สมาชิกโดดเด่น
กลับมารีวิวแล้ว! วิธีกำจัดไขมันที่ขาของพิพลอยเองค่ะ

ไขมันเยอะมากกกกก เห็นทีแรกตกใจ 5555

หวัดดดีค่ะ พลอยเองนะ กลับมารีวิวอีกแล้วววว 5555 พลอยหายไปนานเลยคิดถึงทุกคนมากๆ แหะๆ ใครยังไม่รู้จักพลอยลองเข้าไปอ่านที่กระทู้ตาสองชั้นได้เลยยย
หรือกระทู้ฉีดหน้าผาก+เสริมหน้าอก

http://www.dodeden.com/forum/index....ผากแบบเกาหลี-เสริมหน้าอกของพิพลอยเองค่ะ.6717/

และ

http://www.dodeden.com/forum/index....อง-พลอยเองค่ะจากหมวยๆ-ตอนนี้แบ๊วลื้มมมม.5310/

เอาล่ะ รอบนี้พลอยมารีวิวอะไร? หลายคนรู้แล้วเพราะพลอยจั่วหัวกระทู้กับภาพมาตรงขนาดนี้ รอบนี้พลอยมารีวิวดูดไขมันต้นขาค่ะ>-< ที่จริงพลอยอยากมารีวิวนานมากแล้วค่ะ แต่ติดอะไรหลายๆ อย่างทำให้วุ่นๆ พลอยเลยไม่ว่างมารีวิวเบย T-T ถ้าให้เล่าก็คือพลอยเป็นคนตัวเล็กค่ะ หนักสุดก็แค่ 43 โลเอง เป็นคนที่ดูเหมือนตัวผอมแบบไขมันที่นมเนี่ยหายหมดตรงแขนตรงหน้าก็ไม่มีไขมัน แต่ไขมัน มันไปกองที่ขาแทนอะ T-T เจ็บปวดที่สุด

เมื่อก่อนพลอยยขาใหญ่ค่ะ ย้วยด้วยT-T ออกกำลังกายก็ไม่ลดอีกต่างหาก T-T

อีกรูป เห็นไหมๆ ต้นขาพลอยมันย้วยลงมาด้วย น่าเกลียดมากกก >-<

หลายคนบอกว่าก็ไม่เห็นขาใหญ่เท่าไหร่เลยนี่ เอาภาพนี้ไปดูแล้วจะรู้ว่าพลอยขาใหญ่จริงจริ๊งงงง (เสียงสูง) รูปนี้พลอยไปขอพี่ที่เค้าถ่ายรูปก่อนทำมาค่ะ คือพลอยอยากตะโกนว่าขาพลอยใหญ่มาก แต่เวลาถ่ายรูปก็เอาขาบังช่วยไง ไม่ก็ให้แอพช่วยซะเลย หลายคนเลยไม่รู้ว่าจริงๆ แล้ว พลอยขาใหญ่ค่ะ >-<

รูปนี้ขอถ่ายมาจากที่คลินิก พีคมากก พลีชีพไปเลยว่าขาใหญ่จริงจริ๊งงง

เอามือบังขานิด บิดขาหน่อย ก็ช่วยได้นิสนุง>-<
พลอยก็ได้นัดคุยปรึกษากับคุณหมอเชี้ยวที่เดิมประจำ ที่พลอยทำหน้าเสริมน้องนมหรือดูแลผิวมาตลอด เรียกได้ว่าเป็นที่โมตัวของพลอยเลย นั้นคือที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ ต้องบอกว่าพลอยทำที่นี่มานานแล้ว มันเป็นความรู้สึกผูกพันค่ะ อีกอย่างที่นี่เค้ามีทำหลากหลายมาก ไม่ว่าจะทำหน้า ทำนม ทำผิว ที่นี่เขามีครบ ไม่ต้องบินไกลไปทำที่เกาหลีเลย แถมต่างชาติยังมาทำสวยที่นี่กันเยอะมาก พูดได้เลยว่าพลอยเจอที่ ที่ดีแล้ว พลอยก็ไม่อยากนอกใจไปที่อื่นค่ะ กลัวดีไม่เท่าที่เดิม >-< ระหว่างรอคิวพลอยก็นั่งมองนู่นนี่ ก็รู้สึกว่าพี่ๆ เจ้าหน้าที่หน้าดูดีขึ้นหลายคนเลย สงสัยที่นี่ของเค้าดีจริง 5555 ขึ้นไปปรึกษากับหมอเชี้ยว หมอประเมินให้ว่าควรดูดไขมันต้นขานอก และขาใน ทั้งสองข้างเลย ขาถึงจะดูเล็กเรียว พลอยก็โอเครค่าหมอจัดไป >-<

ดูดไขมันมาแล้ว โพสท่าไหนก็มั่น

ดูดไขมันมาขาเรียวเว่อ 123 โพส >-<

หลังทำพอพลอยลงไอจีไปคนถามเยอะมากกกกกก! เหมือนเดิมเลย ขายดีจริงๆ พลอยขอเอาคำถามที่คนถามเยอะมาตอบที่นี่นะคะ
ราคาดูดไขมันขาเท่าไหร่
-จำได้ลางๆ ว่าประมาณ 50,000 ประมาณนี้อะ พลอยดูดมานานมากแล้วค่ะ เลยจำราคาเต็มๆ ไม่ค่อย แหะๆ พลอยว่าถามกับทางคลินิกจะได้ราคาที่แน่นอนกว่าเพราะตอนนั้นพลอยทำราคาโปรโมชั่นค่ะ
ตอนดูดไขมันรู้สึกเจ็บมั้ย
-อันนี้บอกตรงๆ นะคะ พลอยไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ เพราะระหว่างทำพลอยหลับ O-O แหะๆ
หลังทำเสร็จเจ็บไหม
-ไม่เจ็บเลยค่ะ รู้สึกเจ็บตรงแผลนิดหน่อย แต่ถ้าไม่ไปกดก็ไม่เจ็บ เดินได้ปกติเลยค่ะ
กว่าขาจะเล็กนานไหม
-พลอยใส่ชุดซัพพอร์ตอยู่ 1 เดือนเต็มๆ เลยค่ะ อยากให้ขามันกระชับไวๆ อะ >-< แต่ในความรู้สึกพลอย พลอยว่าแค่เดือนเดียวก็รู้สึกได้แล้วค่ะว่าขาเล็กลงกว่าเมื่อก่อน พอเข้าเดือนที่ 4 ก็เริ่มอยู่ตัวแล้วค่ะ ไม่ลดลงแล้ว
เอาไขมันออกไปแล้วน้ำหนักลดไหม
-ของพลอยน้ำหนักลงนิดหน่อยค่ะ ไม่กี่ขีดเอง หมอก็บอกว่าการดูดไขมันไม่ใช่การลดน้ำหนักค่ะ แค่ลดสัดส่วนเท่านั้น

ต้นขาไม่หย่อนแล้วนะ ปลื้มลื้มมม

ก่อนและหลังดูดไขมันค่ะ ขาเรียวเห็นๆ >-<
หลังดูดไขมัน ใส่กางเกงแล้วขาไม่แน่นเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ ใส่ยีนได้สบายๆ ไม่แน่นขาแล้ว >-< เดี๋ยวนี้ถ่ายรูปโพสท่าแบบจัดเต็มได้ทุกท่าเลยค่า ไม่ต้องบิดขาหลบกล้องแล้ว ปลื้มลื้มมม 5555 เป็นสาวตัวเล็กอย่างแท้จริงซะที >-< พลอยว่าเงินที่เสียไปคุ้มเกินราคากับขาเรียวๆ ที่ได้กลับมาค่ะ เอาเป็นว่าพลอยแนะนำนะคะใครกำลังอยากทำ ทำเลย ทำแล้วสวยพลอยสนับสนุนค่ะ ชีวิตเรามีแค่ครั้งเดียว ต้องสวยให้คุ้มนะคะ >-< ใครสนใจเข้าไปดูในไอจีพลอยก็ได้ @piploypipi แต่ถ้าอยากปรึกษา นัดหมอกับคลินิกเลยดีกว่า ไลน์ไปที่ @masterpiececlinic ที่นี่เค้าปรึกษาฟรีด้วยนะ

จากกันด้วยรูปนี้นะคะ เจอกันรีวิวหน้าค่ะ บ๊ายบายค่ะ >-<

tallys

12 ธันวาคม 2016
สวยอะ อยากทำบ้างงง

Abbeyy

6 มิถุนายน 2017
ต้องรีบเก็บตังละจะได้สวยไวๆ

Valen_tino

1 มิถุนายน 2017
ตอนนี้เราใส่กางเกงแล้วแน่นมากต้องพึ่งคุณหมอซะละ 555

baobo

1 มิถุนายน 2017
ขาเล็กแล้วดูเซ็กซี่กว่าเดิมอีก

ด้านบน ด้านล่าง