รีวิวเสริมหน้าอก ไซส์บึ้ม!! 500 cc YB Clinic

erree

สมาชิกใหม่
สวัสดีวันเสาร์ค่ะเพื่อนๆๆ วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ
ขนาด 500 cc ซิลิโคนของ Mentor ผิวทราย ทรงกลม
ทำที่ YB Clinic สาขาพระราม 3 ค่ะ โดย คุณหมอบอย
ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ เริ่มเข้าที่ เข้าทรง แล้วค่ะ
นิ่ม ดูสวย ธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ ประทับใจมาก ๆเลย

เราตัดสินใจที่นี่เพราะดูรีวิวล้วนๆเลยค่ะ รีวิวสวยๆเยอะ
ดูได้ตามเพจหรือตามเว็บไซต์เลยค่ะ ราคาก็ไม่สูงด้วย
เราไม่ได้เข้าไปปรึกษาก่อนค่ะแต่โอนเงินไปจองคิวไว้
แล้วพบคุณหมอวันทำค่ะ แต่ขนาดเราเลือกเองเลยค่ะ
เพราะเราอยากได้ใหญ่ๆค่ะ เจ็บตัวทั้งที่เอาบึ้มๆไปเลย

รูปก่อนเสริมค่ะ

รูปหลังเสริมค่ะ

รู้สึกปลื้มใจมากๆค่ะ เจ็บตัวครั้งนี้คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป​

ด้านบน ด้านล่าง