ทำไมบางคนฉีดโบท็อกซ์แล้วสวย แต่บางคนฉีดแล้วหน้าพัง?

nuaomaom

สมาชิกใหม่
12 ธันวาคม 2016
อยากทราบว่าทำไมบางคนฉีดโบท็อกซ์แล้วสวย แต่บางคนฉีดแล้วหน้าเบี้ยวหรือบางคนก็หนังตาตกคะ? คนที่ฉีดแล้วสวยก็บอกว่าดี คนที่ฉีดแล้วหน้าพังก็บอกไม่ดี สรุปแล้วฉีดโบท็อกซ์มันดีหรืออันตรายมากมั้ยคะ? ขอบคุณค่ะ

pimrose

สมาชิกโดดเด่น
24 พฤษภาคม 2014
เราว่ามันอยู่ที่ยาและแพทย์นะ โบท็อกซ์ของแท้ก็ช่วย แพทย์เก่งมีประสบการณ์ก็ช่วย
แต่ถ้าอยากหน้าตึงกระชับ ไม่หย่อนคล้อย ปลอดภัย ทำ HIFU ดีกว่าเราแนะนำ ไม่เจ็บด้วย
เราไปทำ SonoQueen HIFU รู้สึกว่าหน้ากระชับ อารมณ์คล้ายๆนอนทำเลเซอร์สวยๆ
ไม่เจ็บแถมทำเสร็จกลับบ้านเดินเล่นต่อได้เลย ลองดูๆนะ
เราประทับใจ HIFU มากกว่า :inlove:

น้ำชาา

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
น่าจะโบท๊อกปลอม หรือไม่ก้อถูกผสมค่า แนะนำที่เลอแบ้งค็อคค่ะขอ
แท้เห็นผลค่ะ

nuaomaom

สมาชิกใหม่
12 ธันวาคม 2016
ขอบคุณค่าา ตอนนี้อยากฉีดโบท็อกซ์มาก เห็นเค้าฉีดกันละสวยขึ้นอะค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง