จมูก หมอทำจมูก

Mr.Invisible

สมาชิกใหม่
คือผมกำลังตัดสินใจจะทำจมูกคับ แต่ตอนนี้อยากทราบว่า หมอที่เสริมจมูกผู้ชายสวยๆ เขาไปทำไปเสริมกับหมอไหนคับ (รู้มาว่าหมอเฉลิม แต่คิวคือนานนน) แต่ก็มีข้อกังวลใจคือ ถ้าเรามีอายุเยอะ มันจะส่งผลยังไงบ้างคับ :):) ปล.ผมเล็งที่

น้ำขิง

สมาชิกโดดเด่น
21 ธันวาคม 2016
แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ แถวประชานิเวศน์

Nancyy

1 มิถุนายน 2017
we clinic หมอดา ทำออกมาทรงสวยดีนะเราทำไม่มีปัญหาอะไร

star_korawon

สมาชิกใหม่
เสริมจมูกแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะเพื่อนที่ทำงานทำดูสวยเป็นธรรมชาติมากคะ

Jennynaka

1 มิถุนายน 2017
ลองไปปรึกษาหมอดาที่ we clinic แฟนเราทำที่นี้มาไม่มีปัญหาไรนะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอเฉลิม คิวไม่นานแล้วครับ ถ้ามีอายุแล้ว แต่ไม่มีโรคประจำตัวอะไรที่เกี่ยวกับเลือด ความดัน ก็ทำได้ครับ

salumboi

สมาชิกใหม่
ผมทำกับหมออาทครับ The art clinic รอคิวแค่อาทิตย์เดียวเอง นี่ทำผ่านมาปีนึงละ ยังไม่มีปัญหาอะไรเลย ของผมขูดฮัมพ์ด้วยนะ

มัส

สมาชิกใหม่
29 สิงหาคม 2018
แนะนำคุณหมอโอภาสเลยค่ะที่คลินิคเลอแบ็งค็อค

gurubeautyka

25 มิถุนายน 2018
หมอต้น ชนกร ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเลยคะ

มายา

10 กรกฎาคม 2015
ผมทำกับหมอคณิต maxi ครับ จนท.ดูแลดี หมอคำให้ปรึกษาดี ตรงไปตรงมาเป็นศัลยแพทย์ด้วยครับ

หนูทำได้

20 ธันวาคม 2017
ไม่มีปัญหาอะไรนะ ทำได้หมดค่ะ กับที่อัคราคลินิกก็น่าสนใจอยู่ เพื่อนเราไปทำมา ทรงจมูกคือสวยอะ ถ้าไม่บอกว่าทำก็ดูแทบไม่ออกค่ะ จมูกผู้ชายก็น่าจะสวยเหมือนกัน ไปสอบถามก่อน

ยิ้มมานะ

หมอส่วนใหญ่ถนัดแต่เสริมจมูกให้ผู้หญิง แนะนำหาหมอเก่งๆที่เชี่ยวชาญเฉพาะทางค่ะ อย่างหมอศรัณย์นี่โอเคเลย ดังมาก ทำจมูกมาเกือบยี่สิบปีแล้ว คลินิกชื่อเดียวกันอยู่อินทามระ43

ด้านบน ด้านล่าง