ดูดไขมัน ปัญหาหนักใจ !! ต้นขาใหญ่มาก อยากทำ Vaser ใครมีที่ไหนแนะนำบ้างค่ะ

somza.soda

สมาชิกใหม่
25 พฤศจิกายน 2016
เป็นผู้หญิงเกิดมาแสนลำบาก หน้าก็ต้องสวย หุ่นก็ต้องเป๊ะ ใครเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เห็นเพื่อนๆสวยเป๊ะ ก็อยากจะเป๊ะบ้าง แต่รูปร่างไม่อำนวย เอวก็เล็กอยู่ แต่ขาใหญ่มาก เคยกินยาลดน้ำหนัก แม้แต่ไปลองเข้าคอร์สที่สถาบันลดน้ำหนักก็ไม่ช่วยตรงขาได้เลย หนักใจมาก แต่มีคลินิกที่ทำทำหน้าอยู่เค้าแนะนำให้ลองทำ Vaser เพราะ มันจะดูดออกไปได้ แต่ยังไม่ตัดสินใจ เลยเข้ามาลองถามเพื่อนๆ ดูใครมีรีวิวดีๆ หมอเก่งๆ ที่ทำแล้วปลอดภัย ราคาสมเหตุผลแนะนำบ้างค่ะ ลืมแนะนำตัว ชื่อ ส้มน่ะค่ะ แต่ไม่ขอเปิดเผยหน้าน่ะ เพราะ ถ่ายภาพมาค่อนข้างหวาดเสียว อิอิ

Picture1.jpg Picture2.jpg

คือ ปัญหาของส้มคือต้นขาใหญ่มากถึงมากที่สุด โดยเฉพาะขาด้านนอกเหมือนมีก้อนอะไรสิงอยู่ด้านใน ตรงขาหนีบก็สีกัน เกิดปัญหาผิวตรงขาหนีบเลยคล้ำ ๆ ตอนนี้พยายามใส่กางเกงสีเข้มๆ ใส่กระโปรงทึบๆ บานๆ ไม่กล้าใส่กางเกงขาสั้นเลย ขาน่าเกลียดน่ากลัวมาก ใครมีที่ไหนทำ vaser ดีๆ หมอเก่งๆ ราคาสมเหตุผลนำหน่อยน่ะค่ะ ตอนนี้เครียดมากที่สุดดด !! แต่ก็กลัวเจ็บเหมือนกัน

ด้านบน ด้านล่าง