ความเชื่อผิดๆ ของสาวหลังเป็นสิวชอบทำกัน!!!

jeantai

สมาชิกใหม่
22 พฤศจิกายน 2016
เชื่อเราเถอะใครๆก็ต้องเคยเป็นหรืออาจจะเป็นอยู่อะ เพราะเราเองก็เป็นใครๆคนนั้นด้วยเหมือนกัน สิวที่หลังนี่รักษายากยิ่งกว่าอะไรเป็นทีก็ยุบยากคนส่วนใหญ่ก็ชอบเข้าใจผิดว่า""สิวที่หลังถูให้มันหลุดๆไปเลยดีกว่า"" แต่ตื๋ดดดดดดด
มันผิดมากจำไว้เลยค่ะยิ่งเราถูมันก็ยิ่งเป็นการแพร่เชื้อให้เป็นเพิ่มมากขึ้นอีกบางคนน๊าาาใช้ใยบวบถูกันแบบฮาร์คมาก!!!
แต่ก็ยังไม่หายนะบอกเลย วันนี้เราเลยมีวิธีมาแนะนำกัน ไปดูกันเลย

ลองเปลี่ยนจากการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุมาแก้ที่ต้นตอกันดีกว่าเริ่มจากการทายาแล้วก็ยับยั้งแบคทีเรียไม่ให้
สะสมเพิ่มขึ้นอีก เวลาหลังอาบน้ำนะคะลองใช้โทนเนอร์เช็ดให้ทั่วหลังแล้วก็ทาซิทพีโลชั่นเอาไว้
รับรองอีกไม่นานหายแน่นอนค่ะ

fattyducky

สมาชิกใหม่
ปัก น่าสนใจๆ เราก็มีสิวที่หลังเหมือนกัน-0-

ด้านบน ด้านล่าง