โครงหน้า ถ้าเป็นคนกลัวเข็ม แต่อยากฉีดโบท็อก จะทำยังไงดี?

minimafia

สมาชิกใหม่
18 พฤศจิกายน 2016
อยากถามคนที่เคยฉีด botox ว่า ถ้าเราเป็นคนกลัวเข็มแต่อยากฉีด botox จะทำยังไงดีคะ อยากสวยแต่แอบกลัว อยากได้คำแนะนำค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า

maimaikaki

สมาชิกใหม่
เราก็กลัวเข็ม เคยลองฉีดโบท็อกซ์นะ แต่รู้สึกตึงๆเกินไปไม่ค่อยชอบ
เราเลยลองไปทำ Hifu รู้สึกชอบมากกว่า เพราะมันไม่เจ็บเหมือนฉีดอ่ะ
มันแค่นอนทำหน้าสบายๆ ผลที่ได้ก็รู้สึกกระชับ หน้าเรียวเล็กขึ้น มันรู้สึกกระชับแบบดูเป็นธรรมชาติ
ไม่ตึงจนเกินไป เราทำของ SonoQueen ชอบๆประทับใจ
เผื่อไว้เป็นอีกตัวเลือกนึง ถ้ากลัวเข็มลอง Hifu เลยจ้า

ด้านบน ด้านล่าง