หน้าอก แต่งงานแล้วค่ะ อยากรู้ว่าถ้าทำหน้าอกมาแล้วจะมีลูกได้มั้ยคะ

patchawanpreaw

สมาชิกใหม่
ตอนนี้ยังไม่มีค่ะ แต่ก็คุยกับสามีไว้ว่าซัก 2 ปีค่อยมีลูกกัน แต่เราก็อยากทำหน้าอกค่ะ ดูไว้ว่าจะไปทำกับหมอหลุยส์อยู่เห็นคนพูดถึงเยอะ อยากรู้ว่าถ้าทำตอนนี้แล้วต่อไปจะมีลูกได้มั้ย จะมีปัญหาเรื่องการให้นมรึป่าวคะ

ืnicha

สมาชิกโดดเด่น
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

softcream

สมาชิกใหม่
ทำได้ไม่มีปัญหาค่ะ เราก็เสริมกับหมอหลุยส์ Jarem clinic เหมือนกันค่ะ ตอนแรกเรามีลูกมาแล้วคนนึง เราพอจะมีหน้าอกมาบ้างแต่พอลูกกินนมจนเลิกเต้า หน้าอกมันก็เล็กลง เราเลยอยากไปเสริมให้มันใหญ่ขึ้นมาเหมือนเดิม หมอเค้าก็แนะนำดีนะ เค้าบอกว่าทำมันก็ทำได้ค่ะไม่มีปัญหาอะไรเลยเพราะซิลิโคนกับนมแม่มันคนละส่วนกัน จขกท ลองไปปรึกษาหมอหลุยส์ดูก่อนได้เลย https://www.facebook.com/JaremClinic/

aurora_1984

ไม่เกี่ยวกันค่า ทำได้เลย เพื่อนเราก็ทำนมมาลูกนางก็กินนมได้ปกตินะ แต่ถ้าไม่รีบ หรืออยากมีลูกอีกก็รอให้ปิดอู่ก่อนแล้วค่อยทำก็ดีค่ะ เผื่อซิลิโคนจะเสียรูปนะคะ หมอหลุยส์ที่เม้นบนแนะนำก็ดีค่ะเพื่อนเราก็ทำที่นี่เหมือนกัน

มัลลิกา

ถ้าไม่แน่ใจก็ถามหมอหลุยส์ที่เพื่อนๆแนะนำหรือคุณหมอที่คลินิคที่เราจะไปทำดีกว่าค่ะ แต่มันก็คนละส่วนกันอยู่ดีนะคะ

น้ำชาา

21 ธันวาคม 2016
สามารถให้นมลูกได้ปกติค่ะ แนะนำที่เลอแบ้งค็อคหมอทำสวยค่ะ

ill683

สมาชิกใหม่
ทำได้เลยนะคะ ที่เราเคยได้ยินมาอะ คิดว่าลองไปดูที่ the art clinic ก็ได้ค่ะ เค้าน่าจะให้คำปรึกษาได้นะคะ

ด้านบน ด้านล่าง