จมูก มีใครทำจมูกที p10 รัชโยบ้าง

ปลามาลิน

สมาชิกโดดเด่น
24 สิงหาคม 2016
เพื่อนผมทำ 2 คน ทำสมัยมันเปิดใหม่ ๆ ราคาไม่สูงจริงครับ หมอมือเบาด้วยใส่ใจมาก เอะอะนัดมาดูอาการ

witsarat

สมาชิกใหม่
เราเป็นคนหนึ่งที่ทำกับ P10 โดยหมอศรัณย์ กว่าจะเข้าที่ของเรา 4 เดือนนู่นค่ะ ตอนแรกจมูกบวมยังไม่เข้าที่ ใจเย็นๆรอให้เข้ารูปก่อน ตอนนี้จมูกเราเหมือนไม่ได้ทำเพราะมันธรรมชาติสุด

แองจี้นะ

เราเป็นคนนึงที่ทำศัลยกรรมจมูกกับ P10 กับคุณหมอพรเทพทำมา 2 ปีแล้วค่ะ จะบอกว่าจมูกที่หมอทำให้สวยมากกก ไม่เบี้ยวทรงสวย แต่ตอนทำมาใส่เฝือกจมูกลดบวมเร็วมาก

aiaaia

มาเก็บข้อมูลด้วยจ้า

Valen_tino

1 มิถุนายน 2017
เราไม่เคยทำที่นี่อ่ะทำที่ we clinic

ด้านบน ด้านล่าง