อยากทำหน้าอกค่ะ เอาซักกี่ cc ดีคะ

maddie

สมาชิกโดดเด่น
นี่ตัวเราค่ะ สูง 160 หนัก 45 อยากทำหน้าอก แต่ไม่รู้ว่าแบบไหนจะพอดีกับตัวเราอ่าคะ ต้องทำประมาณกี่ cc ถึงจะไม่น่าเกลียดคะ แนะนำหน่อยน้า

มัลลิกา

จขกท ตัวค่อนข้างเล็กนะคะ แค่ 325 cc ไม่ก็ 375 น่าจะสวยแล้วคะ ลองไปคุยที่ jarem clinic ดูนะที่นี่เค้าทำไม่ใหญ่มากแต่สวยทุกคนเลยค่ะ เราก็ทำที่นี่แต่ทำจมูกค่ะ เลยไม่มีนมเรามารีวิว แหะๆๆ

softcream

สมาชิกใหม่
ตัวพอๆกับเราเล้ยจ้า เอาแค่ 350 ก็พอแล้ว เหมือนในรูปเม้นบนอ่ะ เราก็ทำที่นี่เหมือนกันค่ะ หมอหลุยส์ทำออกมาสวยมาก ที่สำคัญฟื้นตัวเร็วมากๆเลย ราคาก็ไม่แพงเหมือนที่อื่นแนะนำเลยค่ะ สงสัยอะไรถามเรามาส่วนตัวได้เลยน้า

ืnicha

ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดี

sunan

เราไปที่ จาเรม คลินิกมาค่ะตอนแรกเราก็เลือกไม่ถูกไม่รู้ว่าจะเอากี่CCดี แต่คุณหมอจะแนะนำขนาดที่เหมาะสมให้เราค่ะ

rateem

สมาชิกใหม่
ไปปรึกษากับหมอหลุยส์ จาเรม สิคะ หมอใจดีมากให้คำแนะนำดีมากด้วย ไม่หน้าเลือดไม่เน้นขายของเลย เราเข้าไปคุยมาแล้วโอเคมากๆ

• Like
Reactions: Yok
ด้านบน ด้านล่าง