หน้าอก ทำหน้าอกมาแล้วกี่วันถึงจะหายเจ็บคะ แต่ละคนเหมือนกันมั้ย

jintanacute

สมาชิกใหม่
ตอนทำเราไม่กลัวนะคะที่กลัวคือหลังทำเนี่ยแหละค่ะ ไม่รู้ว่ามันจะเจ็บนานมั้ย จะบวมจะช้ำไปอีกกี่วันคะ
กว่าจะหาย อยากรู้ว่าแต่ละคนเหมือนกันมั้ย
อีกอย่างคือเราอยากทำกับหมอหลุยส์ ที่จาเรมคลินิคอ่ะค่ะ อยากรู้ว่าดีมั้ย ฟื้นตัวเร็วมั้ยคะ

softcream

สมาชิกใหม่
แล้วแต่คนด้วยมั้งคะ เราทำกับหมอหลุยส์เหมือนกัน ประมาณ 5 วันก็เริ่มบวมน้อยลงแล้วนะคะ ซักอาทิตย์นึงก็เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ แนะนำให้นอนพักผ่อนเยอะๆค่ะ จะได้หายบวมเร็วๆๆ ของหมอหลุยส์นี่น่าจะหายบวมไวสุดแล้วมั้งเท่าที่เราถามๆมา

aurora_1984

สมาชิกโดดเด่น
คนทำนมกับหมอหลุยส์จาเรมเยอะมากเลย เพื่อนเราก็ทำ นมนางทำมาไม่ใหญ่มากนะแค่เกือบๆ 400 ซีซี แต่ดูสวยมาก ทรงสวยสมกับตัวมากเลย

sunan

เราก็ไปทำกับหมอหลุยส์ จาเรม มาเหมือนกัน หมอผ่าใต้ราวนมคือเจ็บน้อยมากๆ ฟักพื้นแปปเดียวเองหล่ะ

rateem

สมาชิกใหม่
เห็นด้วยค่ะ ทำกับหมอหลุยส์ จาเรม หายเร็วจริง แถมทำออกมาแล้วสวยเป็นธรรมชาติดีด้วย

play

สมาชิกใหม่
15 กุมภาพันธ์ 2019
เราเคยทำหน้าอกที่อัคราคลินิกมา ได้ผ่าตัดแล้วแผลเล็กค่ะ มันไม่บวมหรืออักเสบด้วย ก็เลยไม่ค่อยเจ็บมาก ทำมาก็พักฟื้นไม่กี่วันเอง

kiss

13 มิถุนายน 2015
อาการแต่ละคนไม่เหมือนกัน...ทำหมอคณิต คลินิกmaxi หมอเดียวกันกับเพื่อนขึ้นอยู่กับร่างกายเราด้วย
ดูแลเหมือนกัน แผลโดนน้ำได้ ไม่ต้องนวด

ด้านบน ด้านล่าง