จมูก มือใหม่ขอคำแนะนำค่ะ .... เสริมจมูกราคานี้โอเคมั้ยคะ

taylor_sweet

สมาชิกใหม่

เพื่อนแนะนำจาเรมคลินิคมาค่ะ เพราะเพื่อนเราทำหน้าอกกับหมอที่นี่แล้วค่อนข้างโอเคมากๆ ทั้งเรื่องหมอ การดูแลหลังทำเสร็จ แล้วก็ทรงหน้าอกก็ออกมาสวยถูกใจ พอเราอยากเสริมจมูกเพื่อนเลยแนะนำที่นี่สุดๆเลย เท่าที่ดูรีวิวมาก็โอเคนะ ชอบทรงเค้าดูเข้ากับหน้าแต่ละคนดีอ่ะ ตอนนี้เค้ามีโปรโมชั่นอยู่ด้วย เราก็กะว่าจะจองโปรนี้เลยดีมั้ยคะ ราคานี้โอเคมั้ยคะ

fattyducky

สมาชิกใหม่
สวยจังค่ะ ถูกด้วย ที่เราดูไว้เริ่มต้นก็ 15,000 แล้วอะ ที่นี่ยังสวยกว่าอีก จขกท. ไม่ทราบมีเพจหรือเว็บมั้ยคะ ขอหน่อยจะเอาไปดูเพิ่มค่ะสนใจมาก

taylor_sweet

สมาชิกใหม่
แสดงว่าราคานี้ถูกมากแล้วใช่ปะคะ เดี๋ยวไปจองเลยละกันงี้ ...
เราหาเว็บไม่เจอนะคะ เจอแต่เพจ https://www.facebook.com/JaremClinic/
นีค่ะเพจเค้า มีลงรีวิวไว้เยอะเลย

มัลลิกา

สมาชิกโดดเด่น
ราคานี้เราว่าถูกมากเลยค่ะ เทียบกับงานที่ได้ออกมานะ บางที่ทำไม่สวยเลยแถมแพงอีก

ด้านบน ด้านล่าง