จมูก จะไปทำจมูกที่ยันฮี จะทำกับหมออะไรดี

Benjy

สมาชิกโดดเด่น

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ทำไมถึงตัดสินใจที่ยันฮีครับ

Benjy

ทำไมถึงตัดสินใจที่ยันฮีครับ
เห็นว่าเปน ร.พ. น่าปลอดภัยดี แล้วก็ได้คิวเร็วด้วยค่ะ ก่อนหน้านี้เคยโทรเชคคิวหมอเฉลิม แต่ต้องจองล่วงหน้า 2-3 เดือนเลยค่ะ

freshnight

รอติดตามนะครับ

อยากชมครับ

เพราะที่เห็นที่ทำยันฮี คือเค้าค่อนข้างใช้เวลาเร็ว

ออกมาสวยก็มี ไม่ชอบก็เยอะครับ

ก็เลยถามว่าทำไมถึงตัดสินใจเลือกที่นี่

จะได้เป็นแนวทางให้คนอื่นๆได้ครับ

ขอให้หายไวๆนะครับ

Benjy

รอติดตามนะครับ

อยากชมครับ

เพราะที่เห็นที่ทำยันฮี คือเค้าค่อนข้างใช้เวลาเร็ว

ออกมาสวยก็มี ไม่ชอบก็เยอะครับ

ก็เลยถามว่าทำไมถึงตัดสินใจเลือกที่นี่

จะได้เป็นแนวทางให้คนอื่นๆได้ครับ

ขอให้หายไวๆนะครับ

เร็วมากจิงๆค่ะ ใช้เวลาทำไม่น่าเกิน 20 นาที ตอนนี้วันที่4แล้วค่ะ ยังบวมอยู่เลย

Benjy

ไม่รุ้จะสวยมั๊ย กังวลเหมือนกัน แต่เอาจิงๆแค่อยากมีเพิ่มกว่าเดิมซักนิดค่ะ

freshnight

ไม่รุ้จะสวยมั๊ย กังวลเหมือนกัน แต่เอาจิงๆแค่อยากมีเพิ่มกว่าเดิมซักนิดค่ะ

ใจเย็นๆครับ ตอนนี้ยังบวมอยู่ครับ

D

DavidMinho

Guest
กว่าจะเข้าที่ก็ประมาณสามเดือนจ้า ค่อยมาดูกันอีกทีว่า จะเป็นอย่างไร..

Benjy

นั่งถ่ายรุปทั้งวันเหมือนจะเปนบ้าเลย กลัวๆไงไม่รุ้ พยามบอกตัวเองให้ใจเย็น เลิกวิตก แล้วก้พยามรักษาแผลกับทรงจมูกอย่างเดวค่ะ อยากรุ้มากเลยคนอื่นเปนไม๊ที่เวลาเอียงแล้วเหมือนซิลิโคนเทไปทางนั้น มันแปลกไม๊คะ

freshnight

นั่งถ่ายรุปทั้งวันเหมือนจะเปนบ้าเลย กลัวๆไงไม่รุ้ พยามบอกตัวเองให้ใจเย็น เลิกวิตก แล้วก้พยามรักษาแผลกับทรงจมูกอย่างเดวค่ะ อยากรุ้มากเลยคนอื่นเปนไม๊ที่เวลาเอียงแล้วเหมือนซิลิโคนเทไปทางนั้น มันแปลกไม๊คะ

เป็นเรื่องปกติครับ อาการบวมจะทำให้ยังดูแปลกครับ

ทางเลี่ยงตอนนี้คือเลิกส่องกระจกครับ

Benjy

เป็นเรื่องปกติครับ อาการบวมจะทำให้ยังดูแปลกครับ

ทางเลี่ยงตอนนี้คือเลิกส่องกระจกครับ

ขอบคุณมากเลยค่ะ ไม่อยากจะบอกว่าเอากระจกติดกระเป๋าตลอดเลย คงต้องเอาไปวางแล้วค่ะ ^^

freshnight

ขอบคุณมากเลยค่ะ ไม่อยากจะบอกว่าเอากระจกติดกระเป๋าตลอดเลย คงต้องเอาไปวางแล้วค่ะ ^^

ช่วงนี้ต้องเลิกส่องไปก่อนครับ

sujittra.159

หายเร็ว ๆ นะค่ะ มาอับเดทความสวยด้วยนะค่ะ

freshnight

เรื่มยุบแล้วๆ เด๋วหัวตาจะยุบอีกนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง