1. คิตตี้ม่าม่า

คิตตี้ม่าม่า สมาชิกโดดเด่น

จมูก หาข้อมูลทำจมูก แนะนำหน่อยค่ะ

หัวข้อกระทู้ ใน 'สอบถามศัลยกรรม' เริ่มโพสต์โดย คิตตี้ม่าม่า, 12 ตุลาคม 2016.

อยากรู้ว่าซิลิโคนอเมริกากับซิลิโคนกัมมี่แบร์ต่างกันยังไง ลังแลระหว่าง 2 อย่างนี้ เห็นที่อเมทิสโฆษณาอยู่

2. kattaleeya

kattaleeya สมาชิกโดดเด่น

น่าจะเหมือนกันนะ แต่น่าจะต่างกันแค่ความนิ่มของตัวซิลิโคนค่ะ

3. แองจี้นะ

แองจี้นะ สมาชิกโดดเด่น

ความต่างของซิลิโคน 2 ตัวนี้คือ ความนิ่มของตัวซิลิโคน ตัวกัมมี่แบร์จะมีความนิ่ม มากกว่าตัวอเมริกาและดูเป็นธรรมชาติมากกว่า ราคาแพงกว่า ส่วนเรื่องคลินิก เราไปทำที่อเมทิสมาค่ะ สวย เป็นธรรมชาติมาก แนะนำเลย

4. jennyjjen

jennyjjen สมาชิกโดดเด่น

คอนเฟิร์มว่ากัมมี่แบร์ดีกว่า เป็นธรรมชาติมากกว่า

5. Pimonrat

Pimonrat สมาชิกโดดเด่น

ทรงจมูกที่ we clinic หมอดาทำสวยนะ

6. chanika043

chanika043 สมาชิกโดดเด่น

แบ่งปันหน้านี้