หน้าอก อยากทำนม อยากรู้ว่ามีทรงไหนที่สวยและเหมาะกับเราบ้าง แนะนำทีค่ะ

maameaw

สมาชิกใหม่

Samyoung

สมาชิกใหม่
หลักๆก็มีทรงกลม และทรงหยดน้ำค่ะ แล้วแต่ว่าใครชอบแบบไหนค่ะ

Pollachic

สมาชิกใหม่
ที่เราเคยเห็นคนแชร์ ทรงนมของจาเรม คลินิก มี3แบบ ลองดูนะคะว่าชอบแบบไหนimage.jpeg

แยม

สมาชิกโดดเด่น
ส่วนมากจะทำทรงกลมกัน เพราะ ทำไปนานๆนวดเรื่อยๆก็จะสวยค่ะ

fahhaf

สมาชิกใหม่
ต้องลองไปปรึกษาหมอก่อนค่ะ หมอจะแนะนำว่าหน้าอกเราควรทำแบบไหน สู้ๆนะคะ

alisaluk

สมาชิกใหม่
19 กันยายน 2016
เห็นแต่ละทรงแล้วต้องก้มมองของตัวเองเลย55555 เราชอบทรง W shapeนะ เราว่ามันดูเป็นธรรมชาติดีอะ

fullyful

สมาชิกใหม่
ลองไปปรึกษาที่ จาเรม คลินิก เลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากกกกกกก คลินิกอยู่แถวๆRCAเอง

chicchic

สมาชิกใหม่
14 กันยายน 2016
ตามคุณfahhafกับคุณfullyful เลยค่ะ อันดับแรกเราต้องไปคุยกับหมอก่อนค่ะ แล้วหมอจะดูให้ว่า
ว่าเราต้องทำทรงไหน แบบไหนถีงจะเหมาะค่ะ

baamby

สมาชิกใหม่
20 กันยายน 2016
แนะนำทรงOOเลยค่า ดูตู้มมมมดูบึ้มดี เค้าเพิ่งไปจองที่จาเรมคลินิกมาเหมือนกัน เพื่อนแนะนำมา คุณหมอก็ดีนะ ดูแบบมีความรู้จริงๆอะ

gieviolet

สมาชิกใหม่
21 กันยายน 2016
แนะนำไป จาเรม คลินิก อีกเสียงเลยค่ะ ช่วงนี้เค้าฮอตจริง

ืnicha

ลองไปปรึกษาที่เลอ แบ็งคอค ดูค่ะ คุณหมอเค้าแนะนำดีนะค่ะ

kheawana

เกาะกระทู้นี้ค่า กำลังมองหาที่ทำอยู่พอดีค่ะ เคยเสริมจมูกที่เลอแบ็งค็อค คลินิก ว่าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอพอดีค่ะ คุณnicha

kheawana

ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอโอภาส ที่ เลอแบ็งค็อค คลินิกมาแล้วค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก คลินิกมีซิลิโคนให้เลือกตั้งหลายยี่ห้อ เป็นซิลิโคนผิวทราย คุณหมอเค้าจะดูให้ว่าเราใส่ประมาณไหนถึงจะสวยเป็นธรรมชาติ ลองเข้าไปปรึกษากันดูนะค่ะ เผือเป็นคลินิกอีกทางเลืกค่า

lovemeagain

11 กรกฎาคม 2018
ต้องลองไปให้หมอช่วยดูค่ะ ตอนเราจะเสริมหน้าอก เราไปที่อัคราคลินิก เราก็ปรึกษาหมอก่อนเหมือนกัน หมอก็ค่อยให้คำแนะนำแล้วเรามาตัดสินใจอีกที

ด้านบน ด้านล่าง