จมูก หมอสมปอง ทำดีไหม เคยได้ยินชื่อไหม มีเคสหลุดย้างไหมค่ะ

Dutchess

Junior Member
อยากสอบถามมสกค่ะว่าหมอสมปองทำดีไหมกัยจมูกปลายใหญ่ แล้วมีเคสหลุดไหม พอดีไปปรึกษา พร้อมนัดคิวแล้ว แต่สภาพแวดล้อมดูน่ากัวมากอะค่ะ เลยอยากสอบถามดู คุนหมอมีใบ โสต นาสิก นาริง ผ่าตัดทำจมูกได้ใช่ไหมค่ะ

Dutchess

DavidMinho;n8084 โพสต์ว่า:
คลินิกอยู่ที่ไหนอะครับ
อยู่แถวปู่เจ้่สมิงพรายค่ะ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ปกติ หมอที่จบ หู คอ จมูก ก็สามารถเรียนเพิ่มเติมและผ่าตัดศัลยกรรมได้นะครับ

ว่าแต่เคยเห็นเคสคุณหมอมั้ยครับ อย่างในอัลบั้มที่คลินิก หรือตัวอย่างในคอมหมอ

ต้องบอกว่า เพิ่งเคยได้ยินชื่อหมอนี่แร่ะครับ

Dutchess

คือตอนนี้คิวหมอยาวมากค่ะ แต่เห็นรุปที่เวบเพจค่ะ รอคำตอบของคุนทั้ง2คนอยู่เลย ขอบคุนมากค่ะ ใจอยากทำหมอเฉลิมค่ะ แต่ด้วยราคาปัจจุบัน ทำใจยาก หมอท่านนี้อยากให้คุนทั้ง2ลองตัดสินให้นิดค่ะ เพราะคลินิกค่อนข้างน่ากัวมาก

่ีjulinenjoy

แนะนำ หมอทรงยศ ค่ะ ที่ยศยาคลินิค ทำจมูกหยดน้ำสวยค่ะ

Benjy

สมาชิกโดดเด่น
ไปทำมารึยังคะ รอชมอยุ่นะคะ

dance

สมาชิกใหม่
18 กุมภาพันธ์ 2019
ไม่เคยได้ยินเลยค่ะ ตอนเราทำจมูก เราไปทำมากับอัคราคลินิกอะ เห็นรีวิวก็ทำจมูกสวยหมดเลย ไม่ค่อยมีเคสหลุดนะ เพราะว่าก่อนทำ หมอให้คำแนะนำดี ก็จะแบบทำครั้งเดียวสวย ไม่ต้องแก้เพิ่มเลย

ด้านบน ด้านล่าง