โครงหน้า ถ้าใช้โบท็อกปรับรูปหน้าและลดกรามจะดีกว่ายี่ห้ออื่นมั้ยคะ

risaza

สมาชิกใหม่
20 กรกฎาคม 2016
พยายามหาวิธีลดการมกับปรับรุปหน้า ไปอ่านมาเจอหลายๆคนและหลายๆคลินิกใช้โบท็อก แสดงว่าน่าจะเชื่อถือได้ในระดับนึง มันจะเห็นผลจริงใช่มั้ยคะ เพราะราคาแอบแรงอยู่ สงสัยต้องเก็บตังค์ยาวเลย..อยากทำแล้ววว แต่ไหนๆจะทำแล้วก็อยากใช้ของดีๆค่ะ หรือมียี่ห้ออื่นแนะนำบ้างมั้ยคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
พยายามหาวิธีลดการมกับปรับรุปหน้า ไปอ่านมาเจอหลายๆคนและหลายๆคลินิกใช้โบท็อก แสดงว่าน่าจะเชื่อถือได้ในระดับนึง มันจะเห็นผลจริงใช่มั้ยคะ เพราะราคาแอบแรงอยู่ สงสัยต้องเก็บตังค์ยาวเลย..อยากทำแล้ววว แต่ไหนๆจะทำแล้วก็อยากใช้ของดีๆค่ะ หรือมียี่ห้ออื่นแนะนำบ้างมั้ยคะ

โบท็อกซ์ช่วยเรื่องลดกรามที่เป็นกล้ามเนื้อครับ ต้องดูว่าหน้าเรามีปัญหาจากส่วนไหนบ้างครับ

ปล. ตอนนี้มีหลากหลายยี่ห้อครับ ของเกาหลี 50 ยู 4000 กว่าบาทก็มีครับ

ด้านบน ด้านล่าง