ภาพบรรยากาศงานปรึกษาศัลยกรรมแพทย์ Let me in โรงพยาบาลไอดี

idhospital

สมาชิกโดดเด่น
8 กุมภาพันธ์ 2016
สวัสดีค่ะ วันนี้เราได้นำรูปบรรยากาศในงานปรึกษาศัลยกรรม
เมื่อวันที่ 6-7 สิงหาคม ที่ผ่านมา มาฝากกันค่ะ

ต้องขอขอบพระคุณทุกท่าน ที่สละเวลามาในงาน
ทำให้บรรยากาศในงาน สดใส และ อบอุ่นมากเลยค่ะ

และหากมีข้อบกพร่องหรือติดขัดใดๆ
ทางเราก้ขออภัยมา ณ ที่นี และ จะปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นไปอีกค่ะ

สำหรับท่านใดที่พลาดมาร่วมงานในครั้งนี้ ไม่ต้องเสียดายนะคะ

เพื่อทุกท่าน เราจึงจัดงานขึ้นอีกครั้ง ที่ โรงแรม Pullman Sukhumvit เหมือนเดิม

ในวันที่ 10 กันยายนนี้ค่ะ

รีบจองด่วนนะคะ รอบนี้จำนวนจำกัดค่ะ คุณหมอปาร์คไปเองเลย

ภายในงานมีส่วนลดพิเศษสำหรับคนที่มางานโดยเฉพาะอีก

ใครที่ไม่อยากพลาดงานดีๆแบบนี้ รีบจองปรึกษามาเลยนะคะ !!
▶แอดไลน์ปรึกษา : @id_thailand (มี@ด้วยนะคะ)
▶หรือคลิกแอดไลน์ทันที -- > คลิ๊ก
▶ตารางราคาศัลยกรรม -- > คลิ๊ก
▶โทรถามรายละเอียดได้เลย : 02-117-9540

ด้านบน ด้านล่าง