คาง สอบถามอยากทำคางกับหมอทนงศักดิ์ รพ.เอเซียคอสเมติก

oomoo

สมาชิกใหม่
18 สิงหาคม 2016
สวัสดีค่ะ พอดีอยากเสริมคางค่ะ เคยทำจมูกกับทางรพ.เอเซียมาแล้ว

จมูกของเราออกมาสวยค่ะ โด่ง ไม่เวอร์ พอใจมาก

แต่เราอยากทำคางที่นี้ด้วย แต่เห็นคุณหมอเก่งเรื่องจมูกเลยไม่รู้ว่าทำคางจะดีไหม

เราขอรูปดูรูปรีวิวคางกับเจ้าหน้าที่ก็ดูสวยดี ใครเคยทำบ้างค่ะ เล่าประสบการณ์หน่อยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ต้องดูจากหน้าเจ้าของกระทู้ครับ ว่าคางเราสั้นถอยมีปัญหาหรือเปล่าครับ

Valen_tino

สมาชิกโดดเด่น
1 มิถุนายน 2017
หมอแซมทำคางแบบขายาว ดูเป็นธรรมชาติมากไปปรึกษาที่ we clinic ได้ฟรีนะค่ะ

suprhang_U

สมาชิกใหม่
1 กุมภาพันธ์ 2018
เรื่องจมูกหมอทนงโออยู่ค่ะ แต่เรื่องคางไม่ทราบเหมือนกัน แต่เราทำคางกับหมออาทค่ะ ตอนแรกเคยฉีดแล้วมันเบี้ยว เลยตัดสินใจทำจริงจังที่ The art clinic ไปเลย ตอนนี้คางยาวสวยกำลังดี เหมาะกับหน้าเราเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง