นิ่มละมุนมือ หมอชาติชายค่ะ

yumyumm

สมาชิกใหม่
11 กรกฎาคม 2016
เสริมหน้าอกขนาด 325 cc Mentor อเมริกากับคุณหมอชาติชายมาค่ะ ตอนนี้ครบ 5เดือนแล้วนมนิ่มสวยมากเลยค่ะนวดนิดเดียวไม่ต้องนวดมากค่ะ แผลนี่สวยแป๊ะเลยตอนนี้ไม่เห็นรอยเลยค่ะ ใส่ชุดว่ายน้ำได้มั่นใจมากขึ้น

ก่อนทำเนื้อน้อยค่ะคุณหมอเลยให้ขนาด 325 มาแต่พอเข้าที่เข้าทรงแล้วก็ไม่เล็กนะคะพอดีตัวเลยชอบมากๆๆค่ะเพื่อนๆก็ตามไปทำกันหลายคนเลย

อันนี้ไม่ใช่หน้าอกไม่เท่ากันนะคะแต่ว่าเราไม่มีคนถ่ายให้เลยถ่ายมุมเอียงดูไม่เท่ากันแต่หน้าตรงเท่าและสวยมากค่ะ แนะนำเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชาย แอปโซลูท เลยค่ะแป๊ะแน่นอน

ด้านบน ด้านล่าง