ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!2

malilaa1

สมาชิกใหม่
กลับมาพบกันอีกแล้วววนะคะ คราวนี้ตั้้งกระทู้ชื่อเดิมเพิ่มเติมคือใส่เลขสองลงไปให้ทราบกันว่า กระทู้ที่สองแล้วจ้า

คราวนี้กลับมาอัพเดทจมูกที่ทำกับ Absolute ไปเมื่อประมาน 5 - 6 เดือนได้แล้ว

ยังไม่แก่เลยนะ ทำไมหลงๆ ลืมๆ

ใครอยากชมกระทู้จมูกอันก่อนติดตามชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

สำหรับใครที่ไม่อยากย้อนไปดู งั้นขอลงภาพก่อนทำไว้อีกครั้งนึงนะคะ ไม่ยาวมากนะคะ

ไปชมกันเลย

อันนี้จะเป็นภาพก่อนทำคะ

.

และหลังทำเสร็จทันที

.

อื้อหืออ แทบจะไม่มีรอยช้ำเลยค่ะ คุณหมอฝีมือโอเคมากๆ

อันนี้จะเป็นช่วงสุดท้ายที่ลงในกระทู้ก่อนหน้านี้นะคะ ช่วง 2-3 เดือนได้

กระทู้ก่อนหน้านี้มีรูปเยอะมากกกกกก ไปติดตามกันได้นะคะ ไม่ลงซ้ำแล้วเน้อะ

ใครอยากชมกระทู้จมูกอันก่อนติดตามชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

.

และวันนี้กับกระทู้นี้คือช่วง 6 เดือนหลังค่า

อยากสวยต้องใจเย็น

มาชมจมูก หลังจากรออย่างใจเย็น และทำตามที่คุณหมอบอกไม่งอแง ไม่ดื้อกันนะคะ

ทะด๊าาา

ช่วงเข้าที่ 2-3 เดือนก่อนก็ค่อนข้างพอใจมากอยู่แล้วนะคะ มาช่วง 5-6 เดือนยุบลงไปบ้าง แต่ไม่น้อยเท่าไหร่กำลังดี คิดว่าจมูกสวยเหมือนเดิม หรือมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ ถ้าใครที่ทำมาแล้วแต่เวลามันยังไม่นาน ก็ให้รอกันอย่างใจเย็นนะคะ

พอเข้าที่ดีแล้ว ผลออกมาจะสมกับที่รอคอยมากๆค่ะ ไม่ต้องคอยกังวลกับอาการแปลกๆด้วย

ชีวิตเรา หน้าเรา ร่างกายเรามีค่ามากกว่าอยากสนุกกับเพื่อน ชั่วครั้งชั่วคราวนะคะ ท่องให้ขึ้นใจเลย หลังแผลหายดีแล้วค่อยกลับมาซ่ากันเหมือนเดิมเน่อะ

สำหรับหน้าอกที่มีหลังไมค์กันมา ก็เป็นที่เดียวกันกับจมูกเลยนะคะ

ที่ Absolute clinic คุณหมอชาติชายเลย

แต่เรื่องรีวิวน้องนมจะลองเก็บไปคิดอีกทีนะค้า เพราะค่อนข้าง
private นิดนึง

แต่ติดต่อกับทางคลินิกจะสะดวกที่สุดแนะนำเลยนะคะ

มีหลายสาขาด้วยเลือกที่ใกล้บ้านได้เลย

absoluteclinic

byebye

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง