เสริมจมูกสวยปังจากโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

nammoon

สมาชิกใหม่
29 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะเราไปเสริมจมูกมาแชร์ประสบการณ์ด้วยเลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูยังไงช่วยติชมด้วยนะคะ

ก่อนเสริมนะค่ะ รูปนี้
เดิมทีเราสนใจทำจมูกกับทนงศักดิ์ อยู่แล้วเพราะเคยอ่านรีวิวของคนไข้ที่เคยทำจมูกกับคุณหมอซึ่งก็มีเพื่อนเราเองด้วยที่เคยเสริมไปเลยไม่ต้องคิดอะไรมาก มีเพื่อนการันตีให้อยู่แล้วเลย

หลังจากที่เสริมเสร็จค่ะ ก็พักสักแปบแล้วก็
กลับบ้านได้ค่ะ ซึ่งเพื่อนเราก็ไปเป็นเพื่อนด้วย ช่วงแรกๆจมูกดูบวมๆ ตลกมากเลย

รูปจมูกสวยถูกใจมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง