เสริมหน้าอกทรงกลม เมนเตอร์ กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์

chanaang

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2016
เนื่องจากว่าดิฉันเคยลงรีวิวเสริมหน้าอกไปแล้ว แต่ทำยูซเซอร์หาย วันนี้ดิฉันเลยมาลงใหม่ค่ะ
รูปก่อนและหลังเสริมหน้าอกของดิฉันค่ะ ตอนนี้ก็หลายเดือนแล้ว ค่อนข้างพอใจมากๆเลยค่ะ
หน้าอกนิ่มธรรมชาติ ดูไม่เป็นบล็อกด้วยนะค่ะ เหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ ตอนนี้แฮปปี้มากๆนะ
ใส่เสื้อผ้าแบบไหนก็สวยค่ะ น้องๆที่ทำงานตอนนี้ไปเสริมที่เดียวกับดิฉันทั้งนั้นเลย ไม่ได้เวอร์
!! ของแบบนี้ต้องลองด้วยตัวเองนะค่ะ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นค่ะ ลองดูรูปดิฉันนะค่ะ อิอิ !!

ด้านบน ด้านล่าง