เสริมจมูก ที่ YB

teetep28

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ เราอยากรีวิวให้เพื่อนๆได้ติดตามกัน

ไม่เจ็บ และไม่ช้ำ คือไม่น่ากลัวอย่าที่คิดเลยค่ะ
คุณหมอใจดี น่ารักสุดๆ พี่ๆพนักงานบริการดีมากค่ะ

เข้าห้องผ่าตัดและคุยกับคุณหมอพี่ๆพยาบาล

เราได้ปรึกษาหลายๆที่ ไม่ได้ไปที่คลินิกนั้นๆนะคะ ปรึกษาทางไลน์บ้าง เฟรชบุคฯบ้าง
ก็ได้คำปรึกษาที่ ยังไม่กล้าทำค่ะ เพราะเราเนื้อจมูกน้อยและบางมาก บางที่ก็บอกว่าทำได้แต่อาจจะไม่โด่ง หรือบางที่ก็บอกว่าโด่งได้แต่อาจเสี่ยงทะลุ

แต่เราได้ปรึกษาที่ ํฺYB คลีนิค เค้าให้คำปรึกษาโอเคนะคะ ไม่ได้อวยมากมาย ตอบตามความจริงคือ จมูกเราเนื้อน้อยและบาง สามารถเสริมโด่งได้พอประมาณ หรือโด่งแบบธรรมชาติ และเรื่องจมูกทะลุเค้ารับประกันค่ะ เพราะทางคลินิกเน้นเรื่องนี้มาก ถ้าจมูกทะลุนั่นคือลูกค้าเสียโฉมเพราะเนื้อจมูกจะบุ่มค่ะ พอวันเสริมจมูกได้เจอคุณหมอปรึกษากันเรื่องรูปทรงและความต้องการ คุณหมอน่ารักมากเลยค่ะ

เราเอารูปมาแชร์ค่ะ เพื่อนๆที่ทำงานก็ชอบทุกคนบอกว่าเข้ากับหน้า เราปลื้มมากๆค่ะ ^^ อ๋อๆๆเราไม่ค่อยได้ถ่ายรูปตอนพักฟื้นไว้นะค่ะมีไม่กี่รูป

เป็นไงๆๆ สวยเฉียบคมเลย อิอิ

ด้านบน ด้านล่าง