จมูกดูสันเป็นคม หน้าเปลี่ยนเรียวขึ้นมาก เพราะได้คุณหมอฝีมือดีจัดให้กับ รพ.เลอลักษณ์

tata_009

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ ชื่อ ต้าร์นะคะ ต้าร์เป็นคนที่อยากเสริมจมูกมานานมากแล้วค่ะ พอดีว่าหาที่ทำอยู่นานไม่รู้จะทำที่ไหนดี บังเอิยเจอพี่สาวเพื่อน ว้าวสวยมากๆ เอ๊ะเมื่อก่อนเขาไม่ได้สวยขนาดนี้นะ แล้วเขาไปทำอะไรมาบ้าง
ตาร์เลยแอบไปถามเพื่อน เพื่อนบอกว่า พี่เขาไปทำจมูกมาอ่านะ ต้าร์เลยอยากไปทำบ้างและก็เริ่มหารีวิวจาก Facebook Pantip และดั้งโด่ง พอดูแล้วก็ชอบมากค่ะ

ก่อนที่จะเสริมจมูกตาร์แบบว่าแบนมากไม่มีดั้งเลยอ่า หน้าก็บานๆมีแก้ม โดนแซวประจำ พอทำมาก็หน้าเปลี่ยนนะ
อันดับแรกคือจะต้องโทรเข้าไปจองคิวหรือจองคิวทาง Facebook หลังจากนั้นจะมีเจ้าหน้าที่มาคอนเฟริมคิวว่าควรมาทำช่วงไหน
เมื่อถึงวันที่เขานัดคิววันนั้นคือต้องเตรียมเงินมาจ่ายค่าเสริมจมูกเลยนะ เพราะเข้าไปโรงพยาบาลวันนัดจะต้องตรวจร่างกาย ทำประวัติ ถ่ายรูปก่อนหลัง และจ่ายเงินรับยา เมื่อถึงเวลาจะต้องเข้าห้องผ่าตัดจะมีคนมาเรียกให้ไปล้างหน้าเปลี่ยนชุด ไม่ต้องแต่งหน้ามานะเพราะยังไงก็ต้องลบออกเสียเวลาล้างเปล่าๆ
พอเข้าไปที่ห้องผ่าตัด ไม่น่ากลัวหรอก คือท่องนะโม ๆ 555 ไม่ทันไร พี่พยาบาลมามัดตัว อึ๋ย มัดแขน ขา ฉีดยาไม่เจ็บค่ะแปบเดี่ยวรู้กัน คร๊อกๆๆๆๆ
พอตื่นมาเอ้ย สวยแล้ว
ทรงที่ต้าร์เลือกทำคือทรง idol nose ราคาอยู่ที่ 13900 บาทค่ะ ส่วนใครอยากรู้ว่าทำกับหมออะไรให้ถามเข้ามาด้านล่างเลยนะคะ แล้วต้าร์จะมาตอบให้ค่ะ

จมูกทำมาได้ 10 วันแย้วค่ะ

ดั้งมาเยอะเชียว

ดั้งโด่งมาเลยค่ะ

ด้านข้างดั้งชัดมาก มีใครชอบทรงนี้บ้าง

มีดั้งแล้วความมั่นใจเต็มพิกัดมาก ไปไหนมาไหนก็มั่นใจค่ะ
หลายคนชมว่าทำแล้วดีขึ้น ชอบๆ

ด้านบน ด้านล่าง