แก้จมูก หมอเย็น Absolute สาขาพัทยา

Nongangka

สมาชิกใหม่
22 มิถุนายน 2016
มารีวิวแก้จมูก+ตัดปีก โดยคุณหมอเย็น Absolute Beauty Clinic สาขาพัทยาค่ะ
ครั้งนี้เป็นรีวิวแรกนะค่ะ ตอนเสริมครั้งแรกไม่ได้มารีวิวค่ะ ครั้งนี้สวยสมใจเลยมารีวิวให้เพื่อนๆชมค่ะ
เสริมซิลิโคนอเมริกาค่ะ ตอนแรกตั้งใจจะเสริมกับคุณหมอชาติชาย แต่วันปรึกษาได้เจอกับคุณหมอเย็น
แล้วผลงานคุณหมอเย็นสวยไม่ต่างจากคุณหมอชาติชาย ราคาก็ถูกกว่า เลยเลือกทำกับคุณหมอเย็นค่ะ
จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเข้าไปทำที่กรุงเทพฯด้วยคะ

รูปก่อนหลัง 1 สัปดาห์นะค่ะ

เรื่องตัดปีกจมูกนี้เราตีดแบบแผลด้านในนะค่ะ ตรงปีกจมูกจะไม่มีแผลเลยค่ะ ตัดแบบนี้คุณหมอบอกว่าตัดได้ไม่มาก ถ้าหายดีแล้ว ปีกจมูกจะขยับได้ปกติ ไม่ดูหลอกตาว่าตัดปีกจมูกมาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง