ทำจมูกหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกจ้า

chanaka

สมาชิกใหม่
21 มิถุนายน 2016
รีวิวจมูกมาใหม่โดยหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกจ้า เผื่อเป็นประโยชน์ให้คนที่กำลังหาข้อมูลค่ะ เพราะก่อนไปทำก็หาข้อมูลจากในนี้เหมือนกัน พอทำมาแล้ว ทำให้มีความมั้นใจขึ้นเยอะเลยคะ
การเตรียมตัวทำจมูก
เจ้าหน้าที่แจ้งว่า งดสูบบุหรี่ ,งดเครื่องดื่มแอลกฮอล์ทุกชนิด อย่างน้อย 1 สัปดาห์
งดยาแก้ปวดเช่น ยากลุ่มแอสไพริน ด้วยค่ะ แล้วก็งดวิตามิน น้ำมันตับปลา อาหารเสริมต่างๆ ด้วยค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ

หลังทำ

ไม่รู้สึกเจ็บหรือปวดเรยค่ะ คุณหมอก็ใจดี เป็นกันเองมากค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง