ผิวพรรณ ถามคนเคย Laser ที่เมโกะ คลินิกหน่อยค่ะ

chaba

Junior Member
ถามเพื่อนๆ เคยทำ Laser ที่เมโกะ คลินิกบ้างมั้ยค่ะ เราอยากปรึกษาเรื่องการทำเลเซอร์หน่อยค่ะ เป็นคนที่มีปัญหาเกี่ยวกับหลุมสิวทั้งลึกทั้งเยอะ วิธีเดียวที่จะช่วยเรื่องสิวได้ก็คือการทำ Laser ใครมีที่ไหนแนะนำให้เราได้บ้าง ช่วยเราหน่อยนะ

kimu

Junior Member
เคยทำที่ Meko มาค่ะ เราใช้วิธี Gold Therapy เพราะเป็นการช่วยให้หลุมสิวดูตื้นขึ้นและปรับสภาพผิวให้เรียบเนียนไปพร้อมๆ กัน ตอนนี้เราก็ยังรักษาด้วยวิธีนี้อยู่ค่ะ ผลที่ได้รับก็โอเคนะคะ ค่อยๆ ตื้นขึ้น ของอย่างนี้ต้องค่อยๆ รักษากันไปค่ะ ส่วนราคาก็ขึ้นอยู่ว่าเป็นเยอะแค่ไหน

ด้านบน ด้านล่าง