งานแก้จมูก งานหลอกๆหายไป งานสวยใสก็เข้ามา ของคุณหมอวีรวุฒิ เลอลักษณ์ค่ะ

onanong47

สมาชิกใหม่
17 มิถุนายน 2016
ฮาโหลลลลลล เพื่อนๆ ทุกคน เพื่อนที่เข้ามาอาจก็อยากจะรู้ว่าเราทำอะไรมา ที่ไหน ยังไง กับใคร ????? เพราะอะไรถึงทำ คือนี้เป็นแก้นะค่ะบอกเลย ไม่เริ่มทำใหม่ เพราะของเดิม ซิลิโคนดูเป็นแท่ง ถ่ายรูปมานี้ชัดเลนค่ะ ด้านข้างดูสวยนะค่ะ แต่ว่าหน้าตรงนี้ตายเลยนะค่ะ เห็นเป็นท่งซิลิโคนชัดเลย ฮ่าๆ แล้วที่สำคัญคือ มีแต่คนทักตลอดไม่ธรรมชาติเลย เห็นกันเป็นแท่งเลยอะ
เลยตัดสินใจมาแก้ที่ รพ เลอลักษณ์ค่ะ วันนั้น ไปแบบไม่นัดได้นัดเลย ไม่ได้หมอทีตั้งใจไว้ เลยไหนๆ ก็มาแล้ว ทำเลยแล้วกัน ได้ทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ ทรงที่ทำก็ ไอดอลโน้ต ราคาประมาณ 13900 บาทค่ะ แต่ถ้าเพื่อนสนใจลองโทรถามอีกอีกนะคะ เบอร์หาได้จากในอินเตอร์เนตทั่วไป

หลังและก่อนแก้ นะค่ะ เห็นไหมค่ะ ว่าหลังแก้ดูธรรมชาติมากค่ะ ไม่เป็นแท่งเลย สวยกว่า คือตัวของเก๋ เก๋ชอบแบบนี้หลังแก้มากนะค่ะ หน้าดูหวานสวยกว่า เพื่อนว่าก่อนหรือหลังสวยกว่า
ช่วงที่พักฟื้น 3 วัน และช่วง 7 วัน มาให้ด้วยนะค่ะ

แก้แล้วรู้ดีมากเลยค่ะ มีชมว่า ดูดีกว่าเดิมเยอะเลย ดูไม่หน้าศัลยกรรมด้วยแหละ ธรรมชาติ สวยใส ปลื้มมมมมมม ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง