จมูกใหม่ ฝีมือคุณหมอทนงศักดิ์ รพ.เอเซียคอสเมติกค่ะ

na-na-ka

สมาชิกใหม่
17 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะ รีวิวเสริมจมูกค่ะ หลังจากหาข้อมูลมาซักพัก
หาฤกษ์งามยามดี ตัดสินใจเสริมที่รพ.เอเซียคอสเมติก
ได้ยินชื่อคุณหมอมานานค่ะ คนใกล้ตัวส่วนใหญ่ก็เสริมที่นี้
คุณหมอน่ารักมากค่ะ หลังเสริมเราก็ประคบเย็น หน้าผากโหนกแก้มตามคำแนะนำของเจ้าหน้าที่
นอนหมอนสูง เราโชคดีเสริมแล้วไม่ค่อยบวมมากค่ะ ไม่กี่วันก็ยุบค่ะ
พอใจรูปทรงมากค่ะ เอารูปมาให้ดูกันค่ะ ก่อนและหลังเสริม

หลังเสริมค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง