เสริมจมูกประสบการณ์ดีๆที่ได้จาก รพ.เลอลักษณ์

aewzz555

สมาชิกใหม่
17 มิถุนายน 2016

วันนี้จะมาหัดเขียนรีวิวแบบคนอื่นบ้าง อ่านมาเยอะจะลองรีวิวนะว่าจะรู้เรื่องไหม
สวัสดีค่ะ เริ่มจากคนที่อยากจะเสริมจมูกก็ต้องหาข้อมูลการทำจมูกก่อนว่าทำออกมาแล้วจะเป็นยังไง
จะทำที่ไหน จะทำกับหมอไหนบ้าง

ซึ่งเอาเข้าจริงดูเยอะสับสนนะ เชื่อเพื่อนดีกว่า เพราะผลงานคือเพื่อนสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
เลยมาทำที่ รพ.เลอลักษณ์ แถวนนทบุรี ราคาไม่ได้แพงอะไรมาก
เป็นโรงพยาบาลใหญ่ มีความปลอดภัยน่าเชื่อถือ ไม่ใช่แค่ห้องเล็กๆตามคลินิค 555
คือการจองคิวเนี่ยเป็นการโทรจองก็ได้นะคะ ถ้าเรามีหมอในดวงใจก็ลงคิวหมอนั้นไปค่ะ
ซิลิโคนส่วนมากก็ใช้ซลิโคนอเมริกากันค่ะ

วันแรกที่ทำเสร็จค่ะ ^^ ***ในรูปเป็นชุดของที่ทำงานนะคะ ไม่ใช่ของ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ทรงยอดฮิต คือ Idol Nose ค่ะ อีกทรงคือ Princess Nose และทรงหยดน้ำค่ะ
หากใครสนใจทรงไหนก็เลือกทำได้เลย ราคามีความต่างค่ะ

หน้าตรงวันแรก

ตัวอิ๋วเองเลือก Idol Nose ค่ะ เพราะเป็นทรงยอดฮิตที่สุดที่คุณหมอทำให้และออกมาสวยดี
โด่ง พุง บิดได้ เริ่ดเนอะ

...ราคาเนี่ย ต้องคอยดูตลอดเพราะราคาจะอัพเดทอยู่เรื่อยๆค่ะ

แค่ 15 วันก็พุ่งแล้วจมูกจากเลอลักษณ์

สิ่งที่เลือกเป็นสิ่งแรกของการมาทำจมูกที่นี่คือ การฉีดยาสลบ
เพราะอิ๋วกลัวค่ะ กลัวว่าจะเจ็บกลัวมีดกรีด กลัวไปหมด จึงขอเลือกวิธีนี้ดูค่ะ

เมื่อเข้าไปในห้องผ่าตัดพยาบาลก็จะเข้ามาฉีดยาแล้วเราก็หลับ ช่วงนั้นหมอคงกำลังเหลาซิลิโคนอยู่ 555
แล้วเราก็เริ่มตื่นยาชาก็ชาแล้วแหละ หมอชวนคุยเราก็มึนๆ

1555.jpg (397.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดาวน์โหลด บันทึกไว้ในอัลบั้ม

23 นาทีที่แล้ว อัปโหลด

---ทำเสร็จก็กลับบ้านได้ค่ะ ส่วนราคาสอบถามได้นะคะ----

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ด้านบน ด้านล่าง