เสริมจมูกครั้งแรกแบสบายๆ ที่ คลินิก YB

chom10

สมาชิกใหม่
10 มิถุนายน 2016
ก่อนที่ตัดสินใจมาทำจมูกเพราะอยากให้ตัวเองสวยขึ้น

คิดว่าถ้ามีดั้งแล้ว อะไรก็ดีอ่ะ อิอิ

ก็เลยหาข้อมูลตามเว็บศัลยกรรมเนี่ยแหล่ะค่ะ

เราดูๆไว้หลายที่ โทรไปสอบถาม จนสุดท้ายก็เลือกที่ YB

ที่สำคัญคือ ราคาไม่แพง เราดูรีวิวแล้วเชื่อมั่นใจฝีมือหมอว่ายังไง

ก็ต้องทำเราออกมาสวยอย่างแน่นอน

ไม่เชื่อต้องดู รีวิวของเราดีกว่า

ถูกใจใช่เลย สำหรับเราต้องที่นี่ที่ YB

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ธรรมชาติดีครับ ถ้าปลายจมูกยาวกว่านี้จะสวยได้อีกครับ

ด้านบน ด้านล่าง