ใครรู้จัก คลินิกยูกิการแพทย์อยู่แถวบางลำพูบ้างคะ

peemai sarocha

สมาชิกโดดเด่น
คือไปอ่านเจอโฆษณาราคาศัลยกรรมในหนังสือสไปซี่ ซึ่งราคาของเค้าถูกมาก

ราคาทำตาสองชั้น 7000 บาท ทำจมูก 5000 แต่เราอยากดูรีวิวการศัลยกรรมเลยลองโทรไปที่คลินิก

ซึ่งสอบถามไปด้ายสักพัก จึงขอเว็บไซต์รึแฟนเพจเฟชบุ๊คเพื่อขอดูรีวิวแต่คลินิกตอบกลับมาว่า ทางคลินิกไม่มีนโยบายเผย-

แพร่รูปของคนไข้ที่มาทำศัลยกรรมที่นี่ เพราะเป็นการละเมิดสิทธิส่วนบุคคล และให้เราเดินทางไปที่คลินิกเพื่อให้คุณหมอ

ตรวจ เราเลยไม่กล้าไป เพราะกลัวว่าจะทำออกมาแล้วไม่สวยรึเป็นอันตราย แล้วก็พยายามหาข้อมูลในเว็บก็ไม่เคยเจอรีวิว

ศัลยกรรมที่คลินิกรึที่ตั้งคลินิกเลย ใครพอจะรู้จักรึเคยไปทำที่นี่ ช่วยตอบเราทีนะคะ ขอคำปรึกษาคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไปปรึกษาก่อนได้ครับ ยังไม่ทำก็ได้ ไม่จำเป็นต้องพบหมอแล้วตัดสินใจทำในทันทีครับ

สามารถหาข้อมูลหลายๆที่ประกอบการตัดสินใจก่อนได้

สำหรับการที่คลินิกบอกว่าไม่สามารถเผยแพร่รูปคนไข้ได้ ถือว่าเป็นสิ่งที่ดีครับ

คลินิกนี้เพิ่งเคยได้ยินชื่อเหมือนกันครับ

peemai sarocha

ไปปรึกษาก่อนได้ครับ ยังไม่ทำก็ได้ ไม่จำเป็นต้องพบหมอแล้วตัดสินใจทำในทันทีครับ

สามารถหาข้อมูลหลายๆที่ประกอบการตัดสินใจก่อนได้

สำหรับการที่คลินิกบอกว่าไม่สามารถเผยแพร่รูปคนไข้ได้ ถือว่าเป็นสิ่งที่ดีครับ

คลินิกนี้เพิ่งเคยได้ยินชื่อเหมือนกันครับ

อยากรุ้ว่าไม่เปิดเผยรีวิวรูปคนไข้ มันดียังไงคะ ถ้าเค้าทำออกมาแล้วไม่ดี อย่างนี้เรากลำบากเลยสิคะ

puya

สมาชิกใหม่
5 กุมภาพันธ์ 2015
เราก็สนใจเหมือนกัน คลินิกยูกิ หมอนพรัตน์ เพื่อนเราแนะนำมา แต่เราค้นหาประวัติรีวิว พันทิป ก็ไม่เจอข้อมูลอะไรเลย แต่เพื่อนเราบอกสวยและถูก

Ladies.puiiz

นพรัตน์ นามสกุลอะไรใครรู้บ้างคะ ได้ยินคนพูดถึงเหมือนกันค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
นพรัตน์ นามสกุลอะไรใครรู้บ้างคะ ได้ยินคนพูดถึงเหมือนกันค่ะ

หมอ นพรัตน์ รัตนวราห หมอที่ทำให้หญิงแย้ และเป็นแฟนหญิงแย้ด้วยครับ

ด้านบน ด้านล่าง