ผิวพรรณ แนะนำเลเซอร์สำหรับลดรอยดำบนใบหน้าให้หน่อยค่ะ

pikapika

Junior Member
เป็นคนที่ผิวไวต่อเเดดมากค่ะ เจอเเดดจัดๆเเล้วจะจุดดำๆขึ้นเต็มหน้าเลย ทำเลเซอร์จะช่วยได้ไหมคะ เเล้วควรทำตัวไหนดี? พอดีไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ช่วยเเนะนำให้หน่อยค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013

Hatty

สมาชิกใหม่
เราว่าถ้า จขกท เป็นคนที่ผิวไวต่อเเดดอยู่เเล้ว ยังไม่น่าไปทำเลเซอร์นะ เพราะทำเเล้วผิวจะบาง เเละยิ่งไวต่อเเสงมากขึ้น เพื่อนเราก็เป็นเเบบนี้ หน้าใสอยู่เเค่เดือนเเรกๆ พอเจอเเดดคราวนี้จุดดำๆขึ้นเยอะกว่าเดิมอีก แต่ถ้ามั่นใจว่าสภาพผิวแข็งเเรงดี เลเซอร์ก็เป็นคำตอบที่ดีค่ะ เเต่ต้องหลบแดดดีๆนะคะ

glizglam

สมาชิกใหม่
ลองใช้ครีมมาส์กของ kiss skincare ดูก่อนไหมคะ ช่วยเรื่องความขาวใสนะ ลดรอยดำได้ แค่มาส์กก่อนนอนทิ้งไว้ เห็นผลพอๆกะเลเซอร์เลย ไม่เปลืองเงินด้วย กระปุกละพัน ใช้ได้เกือบ 2 เดือน

MV_Augusta

สมาชิกใหม่
เห็นด้วยๆ ไปทำเลเซอร์มาแล้ว ต้องหลบแดดสุดชีวิตเลยอ่ะ

D

DavidMinho

Guest
ผมก็ประมาณนั้นเลย 555
เจอแดดนี่อย่างวิ่งอะ

Patty33

สมาชิกใหม่
ไม่น่าเชื่อ... มีคนใช้เหมือนเราด้วย เราก็ใช้อยู่ เมื่อก่อนเลเซอร์บ่อยจนผิวบาง เจอเเดดทีเเสบผิวไปหมด สรุปว่าไม่ต้องไปเจ็บตัวหรอก บำรุงด้วยครีมที่เเหละ เวิร์คสุดละ

S.H.

สมาชิกใหม่
Kiss ที่เป็นครีมของหมอคนที่ดังเรื่องเลเซอร์หน้าใส(จำชื่อไม่ได้) ใช่ป่าวคับ แฟนผมเคยพูดถึงอยู่

D

DavidMinho

Guest

ใช่อันนี้ปะครับ..
ใครเคยใช้มั่งอะ อยากเห็นรีวิว

pugkad

สมาชิกโดดเด่น
15 มิถุนายน 2014
ถ้าคนไข้เป็นร้อยดำที่เกิดจากแดด แนะนำเป็นตัว midlife คะ ตัวนี้จะช่วยลดฝ้ากระ จุดด่างดำต่างๆ ทำให้ผิวหน้าเนียนใส ขาวสม่ำเสมอขึ้น แต่ตัวนี้หลังจากที่ทำไป ต้องเลี่ยงแดดจัดๆประมาณ 2 สัปดาห์ คะ สนใจติดต่อได้ที่เอสเคคลินิก สาขาเหม่งจ๋าย นะคะ หรือโทรศัพท์สอบถามเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 0878144544 หรือ ID line : pugkad01

Main

สมาชิกโดดเด่น
29 กรกฎาคม 2014
Kiss skincare เป็นของคุณหมออะตอมครับบ แห่งAtom clinic แถวอารีย์ ครับบ
เป็นคลีนิคความงาม เซเลปหลายคนก็ไปทำครับบบ

ด้านบน ด้านล่าง