แนะนำด้วยค่ะ อยากทำจมูก

Ninemies

สมาชิกใหม่
อยากให้แนะนำค่ะ ส่วนตัวคิดว่าจมูกมันบานๆใหญ่ๆตรงปลายอะค่ะ คิดว่าดั้งโด่งพอใจแล้ว ไม่อยากเสริม TT มีวิธีทำให้มันเรียวๆเล็กๆตรงปลายบ้างมั้ยคะ

Nine1.jpg 1464599_10201300909472635_934505110_n.jpg

nana lee

สมาชิกใหม่
แนะนำตัดปีกจมูกดีมั้ยคะ น่าจะดีขึ้นนะ

ส่วนการลดขนาดจมูก เราว่าน่าจะต้องปรึกษาคุณหมอแล้วล่ะ ว่าทำไงได้บ้าง

เราไปดูดไขมันที่ดรีมคลีนิกค่ะ
คุณหมอเก่งนะเราว่า ผลงานเราออกมาดีมาก รอยแผลนิดเดียวเอง

คิดว่าลองโทรไปสอบถามดูก่อนก็ได้ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำตัดปีกจมูกดีมั้ยคะ น่าจะดีขึ้นนะ

ส่วนการลดขนาดจมูก เราว่าน่าจะต้องปรึกษาคุณหมอแล้วล่ะ ว่าทำไงได้บ้าง

เราไปดูดไขมันที่ดรีมคลีนิกค่ะ
คุณหมอเก่งนะเราว่า ผลงานเราออกมาดีมาก รอยแผลนิดเดียวเอง

คิดว่าลองโทรไปสอบถามดูก่อนก็ได้ค่ะ

เค้าถามเรื่องจมูกหรือปล่าวครับ??

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อยากให้แนะนำค่ะ ส่วนตัวคิดว่าจมูกมันบานๆใหญ่ๆตรงปลายอะค่ะ คิดว่าดั้งโด่งพอใจแล้ว ไม่อยากเสริม TT มีวิธีทำให้มันเรียวๆเล็กๆตรงปลายบ้างมั้ยคะ

View attachment 2528 View attachment 2530

อาจจะต้องทุบจมูกตกแต่งใหม่นะครับ ถึงจะเรียวขึ้นเพราะดูแล้วพื้นฐานจมูกจริงๆใหญ่จากกระดูกอ่าครับ

kim235

สมาชิกโดดเด่น
มาแนะนำที่stmstyleค่ะ เราลองไปปรึกษามาค่ะ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานี้เอง เป็นหมอจากรายการเลทมีอินมาให้คำปรึกษาโดยตรงเลย หมอแนะนำดีมากๆค่ะ เราตัดสินใจทำรูปหน้ากับจมูกค่ะ มีแพลนจะบินไปทำเมษานี้แล้วค่ะ :talking:

pinkpown

ลองเข้าไปให้คุณหมอช่วยดูมั้ยค่ะ ว่าใหญ่เพราะฐานจมูก หรือแค่มีเนื้อเยอะ เพราะวิธีแก้ไขก็แตกกต่างกัน แต่จมูกใหญ่ก็ดีไปอีกแบบนะค่ะ เค้าเรียกจมูกรับทรัพย์ ลองหาข้อมูลจากใบหลายๆเว็บบอร์ดเก็บไว้เป็นข้อมูล น่าจะช่วยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นค่ะ

Mint ta ta ta

สมาชิกใหม่
ตัดปีกนิสสสสสนึงเราว่าเวิค เราก็จะทำเหมือนกันนนน หาคุณหมอที่ทำอยู่เลยยยย

annnaka

สมาชิกใหม่
จริงๆก็สวยอยู่แล้วนะ ไม่ต้องทำก็สวย แต่ถ้าจะทำตัดปีกนิดหน่อยน่าจะโอเค

pimpimmy

10 พฤษภาคม 2015
คลินิกของขวัญน่าจะให้คำแนะนำได้ เพราะก่อนเราทำก็ตัดสินใจอยู่นานเลยไลน์ไปถามที่คลินิก เค้าก็แนะนำดี จากที่คุยเขามีการหุบปีกจมูกโดยที่ไม่ต้องตัดต้องเย็บด้วยนะ เราก็ไม่รู้เพราะยังไม่ได้ทำ แต่แนะนำว่าลองไลน์ไปปรึกษาดูค่ะ :inlove:

KhongkwanClinic

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ เห็นคอมเมนต์ข้างต้นพูดถึงของขวัญคลินิก เป็นเจ้าหน้าที่ของทางคลินิกนะคะ ขออนุญาตเขามาตอบ สามารถ add line มาได้ที่ @kksurgery1 ถึง @kksurgery9 ค่ะ ทางคลินิกยินดีให้คำแนะนำค่ะ หรือสามารถอ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.khongkwanclinic.com ค่ะ

chantana

4 มิถุนายน 2015
ลองตัดปีกจมูกดูนะคะ เพราะจมูกเราว่าสวยแล้วไม่ต้องเสริมเลย

ด้านบน ด้านล่าง