เห็นเน็ตไอดอล ชอบเม้ากันบ่อยๆว่า sonoQueen HIFU Therapy มันยกกระชับหน้าแถมยังทำให้หน้าเด็กจริงหรือ

roommate

สมาชิกโดดเด่น
อย่างว่าล่ะค่ะ ปัจจุบันนี้เห็นๆกันอยู่ว่าในโลกโซเชี่ยวเราก็เห็นน้องๆบรรดาเน็ตไอดอลต่างก็ลงรูปน่ารักๆให้พวกเราอิจฉาเล่นอยู่บ่อยๆ เมื่อเกิดต่อมอิจฉาก็เลยเป็นที่มีของกระทู้นี้ว่า ถ้าหากอยากมี หน้าใส หน้าเรียว ไร้เหนียง แบบสาวๆเน็ตไอดอล ต้องทำยังไง แล้วอายุขึ้นเลขสามอย่างเรา ยังสามารถรักษาได้อยู่รึเปล่า

candy-ommy

ก็น่าจะจริงนะ นอกจากบรรดาเน็ตไอดอลแล้ว ก็เห็นคนที่มีอายุมากๆก็แห่กันไปทำเยอะอยู่เหมือนกันค่ะ ทำเเล้วก็ดูเปลี่ยนไปเลยนะ

Benjamin.in

เห็นผลชัดเจนแน่นอนค่ะ ทำเลย ไม่ผิดหวังแน่

picnic

เราว่าก็น่าสนใจนะ ช่วงนี้ใครๆก็สนใจทำ sonoqueen กันทั้งนั้น แต่ก็มีอีกหลายคนเลยที่ยังไม่มั่นใจ ส่วนตัวเราเองก็โอเคนะ ถือว่าเชื่อถือได้ 555

pookpikk

อยากไปทำเหมือนกัน เห็นจากโฆษณาด้านข้างแล้วน่าสนใจดีนะ แต่เห็นมีแต่คนสูงอายุทั้งนั้นเลย วัยรุ่นทำไม่ได้หรอ

yookyikk

อยากไปทำเหมือนกัน เห็นจากโฆษณาด้านข้างแล้วน่าสนใจดีนะ แต่เห็นมีแต่คนสูงอายุทั้งนั้นเลย วัยรุ่นทำไม่ได้หรอ
55555 แต่เค้าโฆษณาเยอะจริงๆ ก็น่าจะดีอยู่นะ

recky

ดูจากแฟนเพจของ sonoqueen แล้วก็อยากไปทำบ้างเหมือนกันนะ

lucas.louis

สามารถไปทำที่คลินิกไหนได้บ้างคะ อยากทำเหมือนกัน

roommate

ก็น่าจะจริงนะ นอกจากบรรดาเน็ตไอดอลแล้ว ก็เห็นคนที่มีอายุมากๆก็แห่กันไปทำเยอะอยู่เหมือนกันค่ะ ทำเเล้วก็ดูเปลี่ยนไปเลยนะ
ขอบคุณนะคะ ว่าแต่จริงรึป่าวคะ ที่การทำ sonoqueen นั้นจะต้องเป็นคนที่มีอายุมากแล้ว แบบว่าถ้าอายุยังน้อยแล้วไม่เห็นผลไรแบบนี้

bluehowy

3 กุมภาพันธ์ 2015
ก็อาจจะกระชับหน้าได้จริงอะค่ะ ส่วนตัวเราคิดว่าก็คงต้องดูแลตัวเองไปด้วยนะค่ะ:):):)

candy-ommy

ขอบคุณนะคะ ว่าแต่จริงรึป่าวคะ ที่การทำ sonoqueen นั้นจะต้องเป็นคนที่มีอายุมากแล้ว แบบว่าถ้าอายุยังน้อยแล้วไม่เห็นผลไรแบบนี้

ใช่ค่ะ เพราะเท่าที่ทราบคือ ในการทำ sonoqueen นั้น จะต้องเป็นคนที่มีอายุ 35 ปีขึ้นไปอ่ะ กลัวว่าถ้าอายุไม่ถึงเกณฑ์ จะไม่เห็นผลหน่ะซิคะ

pomelo.wii

2 กุมภาพันธ์ 2015
อายุขึ้นเลขสามนี่แหละค่ะกำลังดีเลย เพราะว่าการทำ sonoqueen นั้น หากอายุน้อยเกินไปทำมาแล้วก็ไม่เห็นผลค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง