อยากได้คำแนะนำ>>ขูดฟิลเลอร์พร้อมเสริม

เจนนี่

สมาชิกใหม่
22 กรกฎาคม 2014
สวัสดีค่ะ คืออยากมาได้ข้อมูลเพิ่มเติมจากเพื่อนๆ คือมีแปลนจะไปขูดฟิลเลอต้นเดือนสิงหาคมนี้อ่ะค่ะ ก้หาข้อมูลตลอดมาเดือนนึงแล้ว แต่ยังลังเลใจอยู่อ่ะค่ะ ตอนนี้ในใจที่ว่าจะไปทำคือ โรงพยาบาลเลอลักษณ์(คลินิกสวยงาม) มีหมอ2ท่านที่รับขูดฟิลเลอ คือ คุณหมอกีรพรรดิ ภิรมย์ไกรภักดี กับ คุณหมอสมศักดิ์ ใช้ทรัพย์สถาพร. คุณหมอทั้งสองก้มีรีวิวจากคนไข้บ้าง ก้มีทั้งในแง่ดี และแง่ไม่ดี แต่ถ้าในเว็บพูดคุยเรื่องศัลยกรรมจมูกทั่วไป ไม่มีใครพูดถึงคุณหมอทั้งสองท่านเท่าไหร่ เลยอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมอ่ะค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
จริงๆ สำหรับฟิลเลอร์ จะสลายไปเองได้ครับ

หมอหลายท่านก็ทำได้ ไม่ใช่เรื่องยากอะไร หากเป็นฟิลเลอร์แท้นะครับ

โฟกัสไปที่ทรงจมูกใหม่ที่อยากได้ดีกว่าครับ

ถ้าหมอตอบโจทย์เรื่องทรงจมูกใหม่ของเราได้ ก็ลุยเลยครับ

แม้แต่การเสริมใหม่ไปเลย แล้วปล่อยฟิลเลอร์สลายตัวไปเองก็สามารถทำได้ครับ

ด้านบน ด้านล่าง