ดูดไขมัน อยากลดพุงให้เป็นกล้ามเขาว่าทำได้ด้วยจริงเปล่านะ

thudyy

สมาชิกใหม่
13 พฤศจิกายน 2014
คือเห็นคนที่เขาไปทำมา จากพุงที่เป็นห่วงกลายเป็นกล้ามหน้าท้อง มีจริงหรือเปล่ามีอันตรายอย่างอื่นไหม แล้วเขาทำกันยังไงใครมีวิธีการที่เขาไปทำกันมาบ้างมาเล่าให้ฟังเป็นความรู้ด้วย

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

faiisii

สมาชิกใหม่
อาหารเสริม แบบลดทุกสัดส่วนก็มีนะค่ะ

sunnysunsun

สมาชิกใหม่
21 พฤศจิกายน 2014
จิงๆถ้าเราออกกำลังกาย ก้เปลี่ยนจากไขมันเป็นกล้ามเนื้อได้ค่ะ

pinkpown

สมาชิกโดดเด่น
ถ้าอยากให้เกิดซิคแพค ต้องอาศัยการออกกำลังกายและควบคุมอาหารเป็นหลัก แต่ถ้ายากเกินไปแล้วอยากลดกระชับสัดส่วนเพื่อให้เฟิมก็สามารถจะฉีดเมโส ทำเวเซอร์ หรือใช้เทคโลยีใหม่ๆที่ช่วนกระชับสัดส่วนและไม่เจ็บตัวก็มีเยอะ ถ้าสนใจลองดูข้อมูลจาก http://laser-surgery-bangkok.com/thai/ หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ 022538901 ก่อนได้นะค่ะ

sautuar

สมาชิกใหม่
ฉีด meso fat และออกกำลังกายไปด้วย ได้ผลเร็วดี

ด้านบน ด้านล่าง