โครงหน้า อยากปรับโครงหน้า ทำกับหมอไหนดีคะ

molicaq

สมาชิกใหม่
คือเราเป็นคนโหนกแก้มสูงค่ะ แล้วก็เนื้อแก้มเยอะด้วย เคยไปปรึกษากับหมอจุฑา เขาบอกว่าถ้าตัดโหนกแก้มออก เนื้อแก้มจะย้อยลงมาเพราะเนื้อแก้มเยอะ แต่เขาก็ไม่ได้บอกต่อนะคะว่าเรื่องแก้มย้อยนี่จะแก้ไขอย่างไร ใครรู้รบกวนบอกด้วยนะคะ
แล้วถ้าลดโหนกแก้ม+เสริมหน้าผาก ไปทำกับหมอกมลดีมั้ยคะ? หรือถ้ามีหมออื่นก็แนะนำได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

sunisa11

สมาชิกโดดเด่น
ลองไปปรึกษาที่stmดูค่ะ เราทำจมูกกับที่นี่ ค่อนข้างพอใจ ทรงสวย เพราะที่นี่เขามีหมอเฉพาะทางเลย จขกท.ลองไปปรึกษาดูนะคะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอสุทัศน์ ยันฮีครับ

ส่วนความหย่อนของเนื้อแก้ม อาจจะมากน้อยอยู่กับเนื้อเดิม

หลังทำหากมีปัญหาตรงนี้ก็ร้อยไหม กับการใช้เลเซอร์ยกกระชับช่วยได้บ้างครับ

ด้านบน ด้านล่าง