จมูก อยากจะสอบถามว่าทำ2อย่างพร้อมกันได้มั้ยครับ

Akekorn

สมาชิกใหม่
คือผมกะว่าต้นเดือน กย. นี้จะจองคิวกับหมอเฉลิมแล้วอ่ะครับ สะสมเงินครบพอดี จะทำทั้งจมูกและตา2ชั้นครับ อยากสอบถามพี่ๆ ที่มีความรู้ทางด้านนี้ว่า สามารถทำพร้อมกันทั้ง2อย่างได้เลยมั้ยครับ คือผมกลัวเจ็บก็เลยคิดว่า เอาวะเจ็บทั้งทีก็ให้เสร็จๆไปเลย ไม่อยากมาต้องเจ็บหลายๆรอบพักฟื้นหลายๆรอบ อะไรแบบนี้อ่ะครับ หรือถ้ามันทำพร้อมกันไม่ได้นี่เป็นเพราะอะไรหรอครับ ถามไว้เป็นความรู้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับผม

D

DavidMinho

Guest
ตอนจองคิวจองไปสองคิวไหมอะครับ..อาจจะต้องปรึกษาคุณหมอก่อนคัรบ
จริงๆทำได้นะครับถ้าเราทนไหว

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าเงินพร้อม คิวได้ คุยกับหมอแล้วหมอแนะนำ

ทำสองอย่างพร้อมกันไปเลยก็จะได้พักทีเดียวครับ

ส่วนความเจ็บนั้น ทนได้ครับ ไม่ได้เจ็บมากมายหรอกครับ

ด้านบน ด้านล่าง