โครงหน้า หาที่ร้อยไหม...เพราะอยากพาเเม่ไปร้อยฯ เเต่ยังหาที่ทำไม่ได้เลย ช่วยเเนะนำโหน่ย จ้า....

Moowanlovely

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤศจิกายน 2014
อยากพาแม่ ไปร้อยไหมค่าาาาา....ใครเคยไปทำที่ไหนช่วยเเนะนำ เราหน่อย... หรือว่าใครเคยมี

ประสบการณ์ทางด้านนี้ แชร์
ด้วยค่ะ!! คือ อยาก เซอร์ไพร์วันเกิดเเม่น่ะค่ะ เห็นบ่นๆ อยากไปทำหน้าจัง

แก้มหย่อยเยอะหนังตาก็ตก จัง!! เราเลยเเอบมาหาข้อมูล คลินิก เเต่ก็ ยังไม่โดน เลยอยากขอคำแนะนำ

จากผู้ที่เชียวชาญ เเละมีประสบการณ์ หน่อยค่ะ ว่าไปทำที่ไหน หมอไหนดี เรื่องราคา นี่ไม่เกี่ยง นะคะ ขอ

ให้เเนะนำเถอะค่ะ...

ขอความกรุณาด้วยนะคะ .... :inlove::inlove::yawn::yawn:

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

บายยยยย.........

:rock::clap::rofl:

AeAei

18 พฤศจิกายน 2014
ไปทำที่ บิวทิส คลินิก สิค่ะ ... เราไป ฉีดฟิลเลอร์จมูก ที่นั่นมาเเล้ว เราชอบ เราโอเคมาก เห็น เเว๊บๆๆ ว่าเขา มีโปรโมชั่นใหม่เกี่ยวกับ การร้อยไหม น่ะคะ ..ลองๆๆ เข้าไป Search หาข้อมูลที่นั่นดูนะคะ เรา ว่าเขาทำดีนะ บริการดีด้วย ลองๆ ดู นะคะ .... เราโอเคกับที่นี่มาก...ค่ะ ...;)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ส่วนตัว ร้อยไหมที่ เซนจูรี่คลินิกกับหมอนกครับ ผลลัพท์ก็โอเคนะครับ หน้ายกขึ้นครับ

pinkpown

พี่ที่ทำงานของเราไปร้อยไหมที่ยศการคลีนิค กับคุณหมอสมยศมา ไม่ช้ำ แทบไม่มีรอยแดงเลยคะ

ลองดูข้อมูลเพิ่มเติมของคลีนิคนะคะ http://www.laser-surgery-bangkok.com/thai/

ด้านบน ด้านล่าง