หาที่ทำตาสองชั้นค่ะ

KAYost

สมาชิกโดดเด่น
15 พฤศจิกายน 2014
หาที่ทำตา 2 ชั้นค่ะ เป็นคนที่ตาตี่มาก แบบอาหมวยเลยค่ะ สนใจหาที่ทำตา 2 ชั้นแบบไม่เจ็บ ถึงเจ็บก็เจ็บน้อย และไม่ต้องรอพักฟื้นนานๆ ค่ะ เพราะต้องหยุดงาน ไม่อยากลางานนานๆ แบบในภาพเราว่าก็โอเคนะคะ เพราะเราไปเห็นข้อมูลมาจาก facebookของขวัญคลินิก เพื่อนๆ ว่าไง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Cutjung

โจทย์ยากเหมือนกันนะคะเท่าที่รู้มา ผ่าตัดก็อาจจะมีพักฟื้นนิดนึงอย่างทำจมูกเท่าที่น้องเราทำก็ไม่ออกจากบ้านประมาณ 3 วัน

Kasih

22 พฤศจิกายน 2014
รูปที จขกท เอามานี่เป็นผลงานของ ของขวัญคลินิก เราเห็นเค้าลงในเฟสเหมือนกันหน่ะกรีดตาสองชั้นทำแป๊บเดียว เราว่าน่าสนใจเหมาะกับเคสจขกทอยากรู้ต้องลองโทรไปถามเลย

KAYost

ขอบคุณทุกความเห็น เรา inbox ไปถามในเพจแล้วแหละได้เรื่องยังไงจะมาบอกเล่านะ :)

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
แนะนำหมอชลทิศ ท่าดินแดงครับ ใช้แบบการเจาะแค่จุดเดียว ไม่มีแผล

พักฟื้นน้อย ตามโจทย์ที่เจ้าของกระทู้อยากได้เลยครับ

Darune

เราทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกอ่ะ

babymartiny

สมาชิกใหม่
24 พฤศจิกายน 2014
เราทำเอเมดค่ะ แบบกรีดนะ หมอทำเนียนสวยมากเลย

pinkpown

เราแนะนำเป็นการกรีดตาเลยค่ะ พักฟื้นนานกว่าการเจาะแล้วเย็บไหมเป็นจุด
แต่เห็นผล เพราะการเย็บเป็นจุดโอกาสที่ไหมหลุดมีสูง และต้องทำใหม่เจ็บดัวหลายครั้งไม่ดีหรอกค่ะ

เราแนะนำที่ยศการคลีนิคค่ะ คุณหมอสมยศ มีฝีมือในการทำตามาก
ลองเข้าไปดูข้อมูลในเว็บไซต์ก่อนนะคะ

http://laser-surgery-bangkok.com/thai/

สนใจติดต่อได้ที่ 02-253-8901

noodok

28 กันยายน 2014
ไปทุกกระทู้เห็นแต่ ม้ายศการ น่าเบื่อจังค่ะ แอดมินดูแลด้วยนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง