สอบถามแก้จมูกหมอนกอโศกและหมอกลวัช drk ครับ

bixbixx

สมาชิกใหม่
17 กันยายน 2014
สวัสดีครับ มีเรื่องอยากปรึกษาพี่ๆและเพื่อนๆ คือตอนนี้กำลังคิดอยากจะแก้จมูก ลังเลระหว่างหมอนกอโศกกับหมอกลวัช ใจจริงอยากแก้กับหมอนกแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหู แต่หาดูไม่ค่อยมีรีวิวเลย ใครเคยทำกับหมอนกบ้างครับเป็นที่พอใจรึป่าวครับ ส่วนหมอกลวัชก็ได้ดูรีวิวมาบ้างก็สนใจอยู่เหมือนกันครับ ขอความเห็นพี่ๆเพื่อนๆหน่อยครับว่าควรทำหมอท่านไหนดีครับหรือมีหมอท่านไหนแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ ทรงที่อยากได้สันไม่ต้องโด่งมากครับแต่อยากเน้นปลายหยดน้ำ แบบสโลบเน้นปลายอ่าครับ ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ลองเข้าไปพูดคุยกับหมอนกก่อนได้ครับ

ส่วนฝีมือหมอนก ก็โอเคครับ ทำสวยเลยครับ

หมอกลวัชร์ก็ทำสวยครับ คือต้องลองไปพูดคุยกับหมอทั้งสองท่านน่าจะโอเคตัดสินใจง่ายขึ้นครับ

ด้านบน ด้านล่าง