รูจมูกไม่เท่ากัน เครียดมาก!

Doung

สมาชิกใหม่
30 กันยายน 2015
สวัสดีค่ะพอดีว่าเราไปทำจมูกมาค่ะแล้วหมอเย็บแผลแล้วรูจมูกไม่เท่ากันค่ะ ตอนแรกหมอบอกว่าเป็นที่ไหมเย็บถ้าทอดไหมแล้วจะเท่ากันค่ะ แล้วพอดีจมูกเรามีปัญหา สิลิโคนทะลุข้างใน เลยตัดสินใจเอาออกค่ะ แต่รูจมูกก็คงไม่เท่ากันอยุ่ดีตอนนี้ดั้งก็แหมบ รูก็ไม่เท่ากันแย่มากค่ะ ใครมีคำแนะนำดีๆวิธีแก้ หรือแนะนำร้านดีๆที่พอแก้ได้ไหมค่ะ ทุกวันนี้ถ่ายรูปหรือคุยกับใครใกล้ๆไม่ได้เลย รบกวนค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ไฟล์แนบ

223.4 KB · อ่าน: 10

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ดูจากรูปไม่ได้น่าเกลียดนะครับ ปกติเลยครับ
มีหลายคนที่เดิมทีรูจมูกก็ไม่เท่ากันครับ

มันอยู่ที่ความกังวลของเราเองครับ ทำใจให้สบาย ไม่มีใครมานั่งสังเกตุรูจมูกเราหรอกนะครับ

Doung

สมาชิกใหม่
30 กันยายน 2015
ดูจากรูปไม่ได้น่าเกลียดนะครับ ปกติเลยครับ
มีหลายคนที่เดิมทีรูจมูกก็ไม่เท่ากันครับ

มันอยู่ที่ความกังวลของเราเองครับ ทำใจให้สบาย ไม่มีใครมานั่งสังเกตุรูจมูกเราหรอกนะครับ
ถ้าจะกลับไปเสริมจมูกอีก จะมีสิทธที่รูจมูกแตกต่างมากกว่านี้ไหมค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถ้าจะกลับไปเสริมจมูกอีก จะมีสิทธที่รูจมูกแตกต่างมากกว่านี้ไหมค่ะ

ไม่มากกว่านี้แล้วครับ เสริมอย่างเดียวไม่ได้ทำอะไรกับรูจมูกเลยนะครับ

noodok

สมาชิกโดดเด่น
28 กันยายน 2014
นิดเดียวเองค่ะคุณพี่ หน้าสวย เมคอัพเก่งๆก็เริ่ดแล้วค่า

ด้านบน ด้านล่าง