จมูก รีวิวเสริมจมูกและเสริมคาง ที่ The art clinic

sinisa12123

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ ชื่อ นิ ค่ะ เราเพิ่งเสริมจมูกและเสริมคางมาได้ครบ 1 เดือนพอดี เราทำมาสวยมากอยากจะมาแชร์ให้เพื่อนๆดู เพราะมันสวยและดูเด่นเป็นธรรมชาติได้ตามแบบที่เราต้องการเลยค่ะ หมอแนำนำดีมาก ทำกับหมออาท ที่The Art clinic ลองดูกันนะค่ะ เผื่อเพื่อนๆคนใหนสนใจและกำลังตัดสินใจจะเสริมจมูกตอนนี้ ราคาก็ไม่แพงมาก สวยจิงๆค่ะ ถ้าเพื่อนๆสนใจสอบถามเราได้ คอมเม้นต์ใต้ภาพได้ค่ะ หรือไม่ติดต่อที่ the art clinic ได้ค่ะ

ไฟล์แนบ

84.4 KB · อ่าน: 15
  • สำเร็จ 7.jpg
    สำเร็จ 7.jpg
    85 KB · อ่าน: 12
    84.4 KB · อ่าน: 13

Nujanjan

สมาชิกใหม่
บวมกี่วันค่ะ และเจ็บมั้ย พอดีกำลังสนใจเสริมจมูกเลยอยากหาข้อมูลค่ะ

sinisa12123

สมาชิกใหม่
ของเราบวม 2วันเอง ตอนทำหมอมือเบามาก ไม่เจ็บเลย ถ้าเข้าสนใจเข้าไปสอบถามที่The Art clinic ได้เลยค่ะ หมอแนะนำดีมาก

ด้านบน ด้านล่าง