รีวิวปากกระจับ บนล่าง สวยใส เพิ่มเสน่ห์ ไร้ริมฝีปากห้อย !! โดย คุณหมอเปิ้ล-พลศักดิ์ ^^

Allbubblezll

สมาชิกโดดเด่น
มาแล้วจ้า !!! รีวิวสำหรับสาวๆ ที่มีริมฝีปากห้อย พร้อมเสริมปากกระจับ ทรงสวย เพิ่มเสน่ห์ !!

โดยคุณหมอเปิ้ลอีกแล้วครับ ช่วงนี้วันหยุดยาวเทศกาล แต่คุณหมอและทีมงานยังต้อง service

คนไข้อย่างต่อเนื่องครับ เรียกได้ว่ามีเคสทุกวันเหมือนเช่นเคย อาจจะเพราะสาวๆหลายๆท่าน

เอาเวลาช่วงหยุดนี้เข้ามาทำศัลยกรรมกัน เพื่อให้มีเวลาพักฟื้นในช่วงวันหยุดกันครับ ^^

สำหรับภาพตัวอย่างเคสด้านบน เป็นคนไข้สาวสวย หุ่นดี หน้าตาสดใส

เข้ามาทำศํลยกรรมปากกระจับ กับทางคุณหมอเปิ้ล ครับ

ซึ่งก่อนทำคนไข้ท่านนี้มีปากที่ค่อนข้างหนาครับ

โดยจะหนามากบริเวณปากล่างครับ ดูหย่อยคล้อย ส่วนปากบนอยู่ในเกรณฑ์ปกติครับ

ตอนคนไข้เข้ามาปรึกษากับทางคุณหมอเปิ้ล คนไข้อยากจะทำให้ดูบางล่างดูบางลง ไม่ห้อย

และทำบริเวณปากบนให้มีรูปทรงกระจับที่สวยงาม เข้ารูปกับใบหน้าของคนไข้สาวท่านนี้ครับ

ให้ดูมีเสน่ห์เวลาสื่อสาร ครับ

ทางคุณหมอได้ทำการวิเคราะห์ และออกแบบประกอบกับตัวแบบที่คนไข้เซพรูป มาเพื่อเป็นตัวอย่างคร่าวๆ

ว่าอยากได้ลักษณะทรง ปากแบบนี้ ทางหมอเปิ้ลได้วาดและออกแบบก่อนที่จะ ปรับแต่งแก้ไขให้เข้ากับใบหน้าของคนไข้

(คนไข้ท่านไหนมีแบบตัวอย่างในการทำศัลยกรรมต่างๆสามารถนำรูป มาในวันเข้ามาพบทางหมอเปิ้ลได้ครับ

เพื่อทางคุณหมอจะได้ทราบความต้องการของคนไข้ ว่าอยากออกมาในลักษณะไหน แต่ทั้งนี้ทางคุณหมอต้องดูองค์กระกอบ

หน้าเดิมของคนไข้้ และทำการออกแบบให้สอดคล้องกันด้วยครับ เพื่อความสวยงามมากที่สุดครับ)

เมื่อคนไข้ตัดสินใจว่าเลือกแบบนี้ อยากได้แบบนี้ ก็ถึงตอนผ่าตัดครับ โดยการผ่าตัดจะแบ่งออกเป็นสองส่วน

คือส่วนแรกจะเป็นการผ่าตัดบริเวณปากบนเพื่อทำทรงกระจับ ให้ดูเข้ารูปสวยงาม และในส่วนที่สอง คือ

การผ่าตัดบริเวณปากล่างครับ เพื่อแก้ไขปัญหาริมฝีปากหนา และหย่อนคล้อย ห้อยๆ ครับ

เคสนี้ใช้เวลาไม่นานมากครับ หลังจากคุณหมอได้วาดแบบจนโอเคแล้ว โดยวาดอย่างสวยงามปราณีต

มีการกระระยะดึ่งกลางทั้งสองด้านให้เท่ากัน และสอดคล้องกับใบหน้าและมุมปากบน ล่าง ของคนไข้ครับ

ต่อมาก็เข้าสู่กระบวนการขั้นตอนการผ่าตัดครับ เมื่อเสร็จสิ้น ก็ทำการให้คนไข้ได้ชมผลงาน

คนไข้พอใจมากครับ ปากล่างที่เคยหนาห้อย ตอนนี้บางลงและเข้ารูป เป็นทรงสวยงาม

และบริเวณปากบนก็เป็นทรงกระจับเรียวสวยงามมากเช่นกันครับ

ส่วนการเย็บแผลให้เข้ารูปของหมอที่คนไข้เห็น คนไข้ประทับใจมากครับ และที่สำคัญอาการบวมช้ำ

น้อยมากครับ ซึ่งคนไข้บอกเมื่อแผลหายแล้วจะ วางแผลนมาทำอย่างอื่นต่อ เพราะด่านแรกก็ประทับใจในฝีมือของ

หมอเปิ้ลซะแล้ว คราฟ !!

ก่อนที่คุณหมอจะให้คำแนะนำ แจกยาอุปกรณ์ในการดูแลแผล และวีดีโอการทำกายภาพหลังผ่าตัดครับ

ซึ่งหลังจากนี้อีก 10 วัน คนไข้ต้องเข้ามาพบคุณหมออีกเพื่อดูแผล และทำการตัดไหมครับ

เคสนี้จบลงด้วยดีอีกเคสครับ เรียกได้ว่าประทับใจทั้งทีมงาน และคนไข้ในช่วงวันหยุดเลยครับ

แอดมินหวังว่าเคสนี้จะเป็นเคสตัวอย่างที่ดี และชัดเจนอีกเคสสำหรับสาวๆที่มีปัญหาเกี่ยวกับ

บริเวณปากล่างที่ดูหย่อนคล้อย หรือห้อย นะครับ ทางคุณหมอเปิ้ลสามารถแก้ไขให้เข้ารุปสวยงาม

และโดดเด่น เป็นการเพิ่มเสน่ห์ให้กับสาวๆ เช่นเดียวกับการเสริมปากกระจับให้เข้ารูปทรงปีกนก

รวมถึงอีกแบบคือการผ่าตัดเสริมมุมยิ้ม แบบเคสอื่นๆที่ทำกันครับ ล้วนแล้วแต่ประทับใจ และสวยงามขึ้นจริงๆ ^^

ส่วนท่านไหนที่สนใจ อยากปรึกษารายละเอียดเพิ่มเติม ตามลายเซ็นครับ

ทั้งนี้เผื่อเวลาในผ่าตัดด้วยนะครับ เพราะทางคุณหมอเปิ้ล คิวเยอะครับ มีเคสทุกวัน

ขอบคุณเว็ปไซต์ และสมาชิกทุกท่านมากครับบ

ด้านบน ด้านล่าง