รีวิวจมูก 5 เดือนครับ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หัวตาไม่สูงไปหรอกครับ

เมื่อดูจากโหนกคิ้วของคุณ

ส่วนเนื้อเยอะ แต่ว่าแข็ง ยืดไม่ได้ ก็จะเป็นอุปสรรค์ที่ทำให้ดึงยาวไม่ได้ครับ

ส่วนตัวคิดว่า จมูกทรงเดิมแต่โด่งขึ้น ไม่สวยมาก แต่ก็ดูไม่หลอกตา หรือน่าเกลียดอะไรครับ

โดยรวมดูดีครับ

D

DavidMinho

Guest
มีรูปด้านข่างไหมครับ อยากช่วยดูว่า สูงไปไหม..

freshnight

เนื้อหน้าผากเกี่ยวอะไรกับเสริมจมูกครับ งง

ดึงยาวไม่ยาวก็อยู่ที่ปลายจมูกครับ เนื้อเยอะไม่ได้หมายถึงดึงได้เยอะครับ

เนื้อเยอะ ถ้ามันไม่ยืดก็ดึงไม่ได้ครับ

ดูจากด้านข้างไม่เห็นโด่งเวอร์เลยครับ

ประเด็นคือ คุณเองไม่ชอบมากกว่าครับ

freshnight

หากความต้องการของคุณเป็นเหมือนรูปตัวแทน

คืออยากได้สันเตี้ย แต่ปลายพุ่ง

ต้องมีพื้นฐานปลายจมูกที่ยาวเป็นทุนเดิมครับถึงจะทำได้

ยกตัวอย่างเช่นปลายจมูก ซี ศิวัฒน์ ปลายต้องยาวอยู่แล้วครับ

D

DavidMinho

Guest
อันนี้หัวตาไม่สูงนะครับ ถ้าหัวตาสูงจะดูแข็ง ดูออก และดูไม่เนียนแบบนี้..
อันนี้คือเพิ่มหัวตาขึ้นมาจากเดิม แต่ รับกับสวนปลายแล้วครับ
และไม่ได้ดูสั้นเลยนะ ด้านข้างสวยจริงๆครับ อันนี้พูดจริง..

เลยงงว่า จขกท ต้องการแบบไหนอะคัรบ :D

dojinko11

สมาชิกโดดเด่น
ผมไม่ชอบตรงตามันโด่งไปหน่อย
กับปลายจมูกหยดน้ำน้อยไปนิด เคยบอกหมอแล้วหมอบอกว่าสวยแล้วไม่ต้องทำหรอก
จมูกผมถ้าโด่งกว่านี้พุ่งกว่านี้คงไม่ได้หรอกรูจมูกผมทรงมันไม่ได้ถ้าทำแล้วมันจะหลอกๆ แต่อยากได้หยดน้ำมาหน่อยแค่นั้นเอง ทีนี้หมอเบรกว่าสวยแล้ว ผมเลยไม่ได้จองคิวทำเลยถ้าจะทำก็ต้องรออีกกี่เดือนไม่รู้
ไม่รู้รอบหน้าจะจองได้ไหม มีแต่คิวทำตาที่กว่าจะจองได้ลุ้นแล้วลุ้นอีก

dojinko11

อยากทำหยดน้ำใช้กระดูกหลังหูครับ

Ziaiwaiw

ดูดีแล้วค่าาา อิจฉาง่าา เนื้อจมูกเยอะ

ด้านบน ด้านล่าง