หน้าอก ยกกระชับหน้าอกทำได้หรือเปล่า

oattaoo

สมาชิกโดดเด่น
คือคุณอาเขาอยากยกกระชับหน้าอก คนอายุเยอะแล้วเขาว่ากันว่าหน้าอกจะคล้อยแล้วมีริ้วรอย ถ้าคุณอาอายุ 50 แล้วจะพาคุณอาไปทำมันจะมีวิธีทำยังไงครับ เจ็บหรือเปล่าค่าใช้จ่ายจะแพงเปล่าครับ ใครมีข้อมูลบ้างอยากพาคุณอาไปทำสามีจะได้รักจะได้หลงครับ คุณอาว่างั้นครับ

Benjamin.in

อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคะ ปักด้วยเผื่อทำได้

tomin

สมาชิกใหม่
ปรับรูปหน้าและยกกระชับผิวที่หย่อนคล้อยด้วยเครื่อง “Sonoqueen” เป็นเทคโนโลยีการรักษา ความหย่อนคล้อยของผิวหนัง บริเวณใบหน้า แก้มที่หย่อนคล้อย ลำคอ
ผิวใต้คางที่หย่อนคล้อย(เหนียง) ให้ยกกระชับขึ้น

sonoQueen

คุณสมบัติของเครื่อง “Sonoqueen”

ใช้หลักการปล่อยพลังงานคลื่นอัลตร้าซาวด์ความเข้มข้นสูง หรือ HIFU โดยที่พลังงานจะลงลึกถึงชั้น SMAS และชั้น Dermis บริเวณที่ได้รับการยกกระชับด้วย
Sonoqueen พลังงานจาก HIFU จะกระตุ้นให้เกิดการสร้างเนื้อเยื่อใหม่ในระดับ( SMAS) และเมื่อผิวบริเวณดังกล่าวได้รับการกระตุ้น จะทำให้เกิดการรั้งเส้นใยคอลลาเจนในแนวตั้งและแนวนอนที่ยึดติดกับชั้นผิวชั้นบนให้ดีขึ้นด้วย โดยคอลลาเจน ชั้นนี้เปรียบเหมือนโครงสร้างหลัก เหมือนเสาเข็มที่ทำหน้าที่ในการพยุงและเสริมสร้างความแข็งแรงให้กับผิวหนัง ผิวบริเวณที่ถูกยกกระชับด้วย จะถูกดึงรั้งขึ้น ทำให้หน้ายกกระชับ เนียนเรียบและเต่งตึงอย่างเป็นธรรมชาติอย่างเห็นได้ชัด

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม
TEL: 095-9908092
LINE : sonoQueen
IG :sonoQueenth

view.asp
[/url][/IMG]
https://www.facebook.com/sonoqueen.hifu
>> ข้อมูล sonoQueen คลิกเลย www.dermalink.info/sonoQueen

packypack

26 กันยายน 2016
ต้องไปปรึกษากับหมอหลุยส์ จาเรม ค่ะ หมอให้คำแนะนำดีมากๆ ปรึกษาฟรีด้วยล่ะ

minnynoot

26 กันยายน 2016
ลองไปที่ จาเรม คลินิกค่ะ ทำสวยจริง ยกกระชับได้แบบธรรมชาติด้วย

น้ำชาา

21 ธันวาคม 2016
สามารถเสริมพร้อมยกกระชับได้ค่ะ อกจะได้ดูทรงสวย แนะนำที่เลอแบ็งค็อคค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง