โครงหน้า มีสาวไทยได้ไปออก Let Me In ด้วย !!

cateyecooker

สมาชิกโดดเด่น
21 สิงหาคม 2014
ได้ดูรายการ Weeknight Show ช่องเวิร์คพอยท์ สัมภาษณ์ 3 สาวไทยที่ไปออกรายการ Let Me In ตอนแรกก็แอบอิจฉา อยากโดนแปลงโฉมใหม่ให้หน้าสวยเป๊ะแบบเค้าบ้าง แต่พอฟังสัมภาษณ์แล้ว ขอบายดีกว่า เพราะกว่าจะมาซึ่งความสวยงามต้องผ่านความเจ็บปวดรวดร้าวมาตั้งเท่าไร ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 3 ล้านกว่าบาท !! แม่เจ้า!! กว่าจะสวยได้ ต้องทนทรมาน แต่ก็เข้าใจนะ เพราะดูจากหน้าเก่าแล้ว ก็มีความผิดปกติบนใบหน้าที่สมควรจะศัลยกรรม แต่ฟังให้สัมภาษณ์แล้วทั้ง 3 คนบอกว่าเจ็บมาก ยิ่งทำหน้าอก ที่ใครบอกว่าเจ็บกว่าสิบล้อทับ มันมากกว่านั้นไปอีก เป็นเพื่อนๆ จะยอมแลกความเจ็บปวดเพื่อความปกติทางใบหน้ากันมั้ย ??

ไฟล์แนบ

26.5 KB · อ่าน: 4

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไม่มีอะไรได้มาง่ายๆหรอกครับ

มันต้องแลกครับ

หากเราพอใจในรูปร่างหน้าตาของตัวเองแล้ว ก็ไม่ต้องทำอะไรดีที่สุดครับ

ธรรมชาติยังดีที่สุดเสมอ ไม่ต้องเจ็บตัว ไม่ต้องเสี่ยง ไม่ต้องเสียเงินด้วยครับ

ด้านบน ด้านล่าง